เอาคู่มือการซ่อมเสือภูเขามาฝาก

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: เอาคู่มือการซ่อมเสือภูเขามาฝาก

โพสต์ โดย toedabot06 » 16 เม.ย. 2010, 00:21

ขอบคุณค้าบ..อ่านแล้วเข้าใจดีจังเลยครับ :D
อาบเหงื่อต่างน้ำ...เพื่อง่ามขาคน

ห้องเสวนาชุมชนรถไฟครับ
viewtopic.php?f=2&t=193291

Re: เอาคู่มือการซ่อมเสือภูเขามาฝาก

โพสต์ โดย blackswan » 17 เม.ย. 2010, 08:13

ขอบคุณครับ แต่คุณพี่ไม่น่าเลิกปั่นเลยครับกลับมาปั่นเถอะครับ
ความเบาคือมายา หน้าขาซิของจริง