สอบถามเรื่อง Indoor Bike / Spin Bike ในเรื่องของคุณภาพและราคาครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
Mahasanook
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: AV25

สอบถามเรื่อง Indoor Bike / Spin Bike ในเรื่องของคุณภาพและราคาครับ

โพสต์ โดย Mahasanook »

รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับว่า Spin Bike ราคาไม่เกิน 30K จะมีคุณภาพเทียบเคียงของมียี่ห้อดังเช่น Star trac หรือ Lifecycle GX เป็นต้นจะพอได้ไหมครับ โดยขอให้ได้คุณภาพของระบบขับเคลื่อน ความเงียบและความสมจริงครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”