ไม่รู้จักกันมาปั่นดราฟตามนี้ตามมารยาทการปั่นจักรยานถือเป็นเรื่องปกติหรอครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: ไม่รู้จักกันมาปั่นดราฟตามนี้ตามมารยาทการปั่นจักรยานถือเป็นเรื่องปกติหรอครับ

โพสต์ โดย Um » 05 พ.ย. 2016, 02:22

สนามแห่งนั้นเค้ามองเรื่องดูดเป็นเรื่องธรรมชาติครับ แค่นี้แหละ เดี๋ยวเรื่องยาว

Re: ไม่รู้จักกันมาปั่นดราฟตามนี้ตามมารยาทการปั่นจักรยานถือเป็นเรื่องปกติหรอครับ

โพสต์ โดย Tdf » 16 พ.ย. 2016, 18:47

ไปตามงานแข่งงานออกทริป ก็มีปั่นตามปั่นดูดกันระหว่างคนไม่รู้จักกันเป็นปกติอยู่แล้ว เลือกไม่ได้หรอกครับ

โพสต์ โดย สุพจน์ ณ.เทพารักษ์ » 23 พ.ย. 2016, 12:10

หมายถึงในสนามฟ้าหรือเปล่าครับ ถ้าสนามฟ้าผมว่าเป็นเรื่องปกตินะที่ตามดูดกันเป็นพรวน แต่ถ้ากลุ่มเล็กๆ ถ้าเวลาครบรอบจะเลิกก็จะพยายามเร่งไปขอบคุณคันหน้าทุกครั้ง (ถ้าแรงพอขึ้นไปไหว)

โพสต์ โดย Nash.t » 08 ธ.ค. 2017, 11:41

คือถ้าดูดกันไม่ใกล้ก็พอไหวนะครับ แต่คือบางทีเห็นมาดูดใกล้มาก(ก้มดูล้อหลังตัวเอง ห่างกับล้อหน้าคันที่ดูดนิดเดียวเอง) กลัวจะเกิดอุบัติเหตุมากๆครับ

ยิ่งเห็นข่าวเกี่ยวกันล้มแล้วเลือดอาบนี้ยิ่งเสียวเลยครับ