เฟือง 36 กับ 42

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
vtivabike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: miyatateam...เพิงหมาแหงนไรเดอร์กรุ๊ป...
Bike: merida-miyata-american eagle-miyata

เฟือง 36 กับ 42

โพสต์ โดย vtivabike »

ขออนุญาติระดมสมองความคิดเห็นหน่อยครับ

......ถ้าเวลาขึ้นเขายาวๆอย่างอินทนนท์คิดว่าใช้ จานหน้า 22 กับเฟือง 36 หรือจานหน้า 32 กับ เฟือง 42 อย่างไหนน่าจะไปได้ดีกว่า...กินแรงน้อยกว่า...ยืนระยะได้นานกว่า

......สมาชิกนักปั่นทุกท่านข้อความคิดเห็นหน่อยนะครับเพื่อจะได้เอาไปปรับปรุงหรือท่านใดมีประสบการณ์ดีๆมาแชร์แบ่งปั่นกันก็ได้เลยนะครับ

.......ขอบคุณครับ
ยามมีสติเราก็จะไม่มี...สตางส์
ยามมีสตางส์เราก็จะไม่มี...สติ

ozonebike or miyata team chonburi
รูปประจำตัวสมาชิก
100||RPM
สมาชิก
สมาชิก

Re: เฟือง 36 กับ 42

โพสต์ โดย 100||RPM »

22+36 ปั่นแล้วเบารอบขา กว่าครับ
█ █ █ █ █ แรง...ไม่เว้นวันหยุดราชการ █ █ █ █ █
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”