ช่วยแนะนำอุปกณ์ที่ใช้จำลองการปั่นในไอแพดหรือพีซีบนเทรนเนอร์หน่อยครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
news
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: dahon

ช่วยแนะนำอุปกณ์ที่ใช้จำลองการปั่นในไอแพดหรือพีซีบนเทรนเนอร์หน่อยครับ

โพสต์ โดย news »

ช่วงนี้ปั่นแต่บนเทรนเนอร์แต่ปั่นนานๆก็เบื่อ ถ้ามีเกมน่าจะปั่นได้นานขึ้น
รบกวนแนะนำเกมที่ใช้เล่นด้วยครับ :D

ขอบคุณครับ
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: ช่วยแนะนำอุปกณ์ที่ใช้จำลองการปั่นในไอแพดหรือพีซีบนเทรนเนอร์หน่อยครับ

โพสต์ โดย iN2 »

news เขียน:ช่วงนี้ปั่นแต่บนเทรนเนอร์แต่ปั่นนานๆก็เบื่อ ถ้ามีเกมน่าจะปั่นได้นานขึ้น
รบกวนแนะนำเกมที่ใช้เล่นด้วยครับ :D

ขอบคุณครับ
Zwift ลองเข้าเวปไปดูเลยจ้า
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
Marc_Anthony
สมาชิก
สมาชิก

Re: ช่วยแนะนำอุปกณ์ที่ใช้จำลองการปั่นในไอแพดหรือพีซีบนเทรนเนอร์หน่อยครับ

โพสต์ โดย Marc_Anthony »

ผมปั่นในyoutube มีให้เลือกหลายแบบ ลองพิมtrainerดูครับ
"Sometimes you have to do things you don't like,It's apart of life"
news
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: dahon

โพสต์ โดย news »

ขอบคุณครับ ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”