ขอเทคนิคการซ้อมเสือหมอบขึ้นเขา โดยใช้เทรนเนอร์ครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

ขอเทคนิคการซ้อมเสือหมอบขึ้นเขา โดยใช้เทรนเนอร์ครับ

โพสต์ โดย tct14339 » 27 ต.ค. 2014, 21:31

ชุดขับ จานหน้า 50/34 เฟืองหลัง 11-28 ครับ
ต้องปรับให้เทรนเนอร์ หนักๆ แล้วยืนกดหรือเปล่าครับ
ไปปั่นเนิน 8% ขึ้นไม่สุดถึงยอด HR 175 แต่ขายังล้าไม่สุด เลยลงพัก 1 รอบ
เลยอยากซ้อมขึ้นเขา โดยใช้เทรนเนอร์ครับ