ชี้เป้าให้หน่อยครับ Dahon Speed Falco ร้านไหนมีของมั่งครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Werldklass
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ชี้เป้าให้หน่อยครับ Dahon Speed Falco ร้านไหนมีของมั่งครับ

โพสต์ โดย Werldklass »

สวัสดีครับ พรุ่งนี้ว่าจะไปสอยแล้ว อิอิ

รบกวนชี้เป้าให้หน่อยครับ
ตอนนี้ Dahon Speed Falco ร้านไหนมีของมั่งครับ? แถวรังสิตยิ่งดีเลยครับ

ผมแอบเจอร้านไกลมากๆจากผมร้านหนึ่ง มีสีส้มขาย 17.9k ครับ
มีราคาต่ำกว่านี้ไหมครับเนี่ย ขอร้านใกล้ๆกว่านี้ด้วย T_T

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Werldklass เมื่อ 24 มิ.ย. 2014, 18:26, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
LeviFamily
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0899915159
team: -
Bike: Java fit, scott scale70

Re: ชี้เป้าให้หน่อยครับ Dahon Speed Falco ร้านไหนมีของมั่งครับ

โพสต์ โดย LeviFamily »

ร้านbike monster กับร้าน birdbike น่าจะมีนะคับ
Werldklass
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ชี้เป้าให้หน่อยครับ Dahon Speed Falco ร้านไหนมีของมั่งครับ

LeviFamily เขียน:ร้านbike monster กับร้าน birdbike น่าจะมีนะคับ
โทรเช็คแล้วไม่เหลือสักร้านครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mayo
สมาชิก
สมาชิก
team: No
Bike: Araya Shiro, Brompton, Dahon dash

โพสต์ โดย mayo »

ลอง cycle square พระราม 3 ครับ
jozilla
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: XXX
team: ยังหาอยู่จ้า
Bike: Fuji Touring 2011,Giant TCR SLR 2 2015

โพสต์ โดย jozilla »

มีร้านนึงแต่ไม้รู้ว่าไกลไปไม๊ อยู่หลัง ม.ราม2 (ผ่านทุกวัน แถมเข้าไปอุดหนุนมา 2-3ครั้ง แต่จำชื่อร้านไม่ได้ซะงั้น) เคยถาม เงินสด 17.4 K หรือ 17 ถ้วนนี่แหละ ถ้าสนใจตอนเย็นเลิกงานผ่านจะดูให้ครับว่ายังมีของอยู่ไม๊ :D
ความสุขเล็กๆ ที่ยิ่งใหญ่
Bluewhite
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0901091199
Bike: Dr. Hon Mu Uno JAVA X1 AUTO

โพสต์ โดย Bluewhite »

jozilla เขียน:มีร้านนึงแต่ไม้รู้ว่าไกลไปไม๊ อยู่หลัง ม.ราม2 (ผ่านทุกวัน แถมเข้าไปอุดหนุนมา 2-3ครั้ง แต่จำชื่อร้านไม่ได้ซะงั้น) เคยถาม เงินสด 17.4 K หรือ 17 ถ้วนนี่แหละ ถ้าสนใจตอนเย็นเลิกงานผ่านจะดูให้ครับว่ายังมีของอยู่ไม๊ :D
นายภณไบค์ อาคารนัมเบอร์วันเพลส
Bluewhite
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0901091199
Bike: Dr. Hon Mu Uno JAVA X1 AUTO

โพสต์ โดย Bluewhite »

DAHON น่าจะทุกร้านราคาเท่ากัน ลดแล้วน่าจะ 17.4 ยกเว้นซื้อที่ศูนย์พระราม2 จะแพงกว่าเป็นธรรมดา เป็นผมถ้าชอบจริงขอให้มีของเถอะ ไกลก็ไป
kaew.samui
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone MR-2,Giant xtc,Neo bike 14-16 Dahon Speed P8

โพสต์ โดย kaew.samui »

EN bike ทางเข้า ม.รังสิต เห็มมีอยู่สีน้ำเงิน :mrgreen:
bike to work
Werldklass
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

kaew.samui เขียน:EN bike ทางเข้า ม.รังสิต เห็มมีอยู่สีน้ำเงิน :mrgreen:
โทรถามแล้วบอกไม่มีครับ
Bluewhite เขียน:
jozilla เขียน:มีร้านนึงแต่ไม้รู้ว่าไกลไปไม๊ อยู่หลัง ม.ราม2 (ผ่านทุกวัน แถมเข้าไปอุดหนุนมา 2-3ครั้ง แต่จำชื่อร้านไม่ได้ซะงั้น) เคยถาม เงินสด 17.4 K หรือ 17 ถ้วนนี่แหละ ถ้าสนใจตอนเย็นเลิกงานผ่านจะดูให้ครับว่ายังมีของอยู่ไม๊ :D
นายภณไบค์ อาคารนัมเบอร์วันเพลส
นายภณไบค์ก็ไม่มีครับ
mayo เขียน:ลอง cycle square พระราม 3 ครับ
Cycle Square ก็หมดเช่นกันครับ ฮ่าๆๆ
r2d2pipat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มี
Bike: Dahon Boardwalk d7 2014

โพสต์ โดย r2d2pipat »

ผมอยู่เชียงใหม่ เคยเห็นที่ร้าน I Bike มีจอดอยู่ครับ ลองถามดูได้ครับ ชั่วโมงนี้รุ่นนี้ขายดี
คงต้องซื้อข้ามจังหวัดล่ะมั้งครับ
maxxilla
สมาชิก
สมาชิก
team: ----

โพสต์ โดย maxxilla »

ลองเช็คที่เทพเจริญไบค์ดูนะครับไม่แน่ใจผมซื้อที่นี่เมื่อตอนต้นเดือนครับ อีกร้านที่เห็นก็นายภณน์ไบค์น่ะแหละครับ
chalit_lee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบBainchi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย chalit_lee »

ลองดู bike house ทั้ง4สาขา น่าจะมีสักที่น่ะ :D
จักรยานคือมายา แรงขาสิของจริง
CNC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8143227
team: นานๆมาที
Bike: จ่ายเงิน...ก็ได้แว้ว

โพสต์ โดย CNC »

Cycle Square ถนนพระราม3 :mrgreen:
Across The World Between U and I....Memory Will Not Die But Pain is Ephemeral...
earthjumper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant FastRoad 1, Giant Anyroad 1, Surly LHT, Trek 7220, Dahon BW

โพสต์ โดย earthjumper »

ถ้าจำไม่ผิดตอนที่ยังมีขายทั่วไปราคาแค่ 16.9 K แต่อย่างว่าพอของขาดก็อัพบ้าง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”