ช่วยชี้เป้า mini Zyden หรือ JAVA mini 16 sp(มือสอง) คานตรง หน่อยได้ไหมครับ มือสอง ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ช่วยชี้เป้า mini Zyden หรือ JAVA mini 16 sp(มือสอง) คานตรง หน่อยได้ไหมครับ มือสอง ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย akekb » 20 มิ.ย. 2014, 08:04

แก้ไขล่าสุดโดย akekb เมื่อ 20 มิ.ย. 2014, 11:13, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.

Re: ช่วยชี้เป้า mini Zyden หรือ JAVA mini 16 sp(มือสอง) คานตรง หน่อยได้ไหมครับ มือสอง ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย iPower » 21 มิ.ย. 2014, 15:19

เสียดาย Zyden ผมใส่ Sram ล้อ 451ไปแล้วอยากจะกวดกับหมอบ

ที่เสียดายคือยังไม่ได้ปั่นซะที จะปล่อยมือสองก็ไม่ได้ต้องลองก่อนรอเบรคหมอบขายาวอยู่กับล้อ 451