ยาง 20 เกาะๆ ไม่ลื่น มีรุ่นไหนแนะนำครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Night_Angel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: modify&service ==Tuned by kengster ==
Bike: Giant TCR / Winn Tuch

ยาง 20 เกาะๆ ไม่ลื่น มีรุ่นไหนแนะนำครับ

โพสต์ โดย Night_Angel »

ใช้งานในเมืองเป็นหลักครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Cookiebike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bkkwheels
Bike: รถที่ผ่านมือ Trek 4300 /Dahon P8/Dahon Dove/Tern Verge Duo /Dr. hon MU Duo/Bike Friday tikit/กำลังทำรถพับทัวร์ริ่งปีนเขา/Crius 14"

Re: ยาง 20 เกาะๆ ไม่ลื่น มีรุ่นไหนแนะนำครับ

โพสต์ โดย Cookiebike »

มาราธอนเรเซอร์
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=839658
เทสต์กล้อง Gopro Hero 3+ Black Edition /Garmin Edge 510/DashWare
Turtle speed
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek xcaliber 9, Lapierre audacio 200
ตำแหน่ง: พระราม3, สุขสวัสดิ์, บางนา
ติดต่อ:

Re: ยาง 20 เกาะๆ ไม่ลื่น มีรุ่นไหนแนะนำครับ

โพสต์ โดย Turtle speed »

panaracer minit rite, minit tough
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

โพสต์ โดย Paddock »

งั้นคงต้องเลี่ยง ยางโล้นอะครับ พวกนี้ลื่นน้ำง่ายมาก

ใช้ในเมืองแนะนำ ยาง 20x1.5ขึ้นไป เล็กกว่านี้ลำบาก

จากคนใช้ kojak :mrgreen:
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
One_Man_Show
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว
Bike: Crius Shadow 18"
ติดต่อ:

โพสต์ โดย One_Man_Show »

ความเป็นเยี่ยงนี้ คงต้องใช้ schwalbe big apple 20x2.0 ครับท่าน เทโค้งตอนน้ำนองมาแล้ว ไม่มีหลุดครับ

แต่กลับไปบ้านท่าน ผบ. ด่ายับ ทำไมไม่ใส่บังโคลน ซักเสื้อผ้าเองแล้วกัน ตึกโป๊ะ!!! :lol:
One_Man_Show Bike รถพับ ขาไก่ อะไหล่ โมดิฟาย
https://www.facebook.com/OneManShowBikeDeveloper/
Bluewhite
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0901091199
Bike: Dr. Hon Mu Uno JAVA X1 AUTO

โพสต์ โดย Bluewhite »

SCHWALBE marathon racer 1.5 อีกเสียงครับ
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

โพสต์ โดย shpiak »

ยืนยัน schwalbe marathon racer อีกเสียงครับ ทนถึกเกาะดี ยอดยางแบบไร้คู่แข่ง อาจดูแพงแต่จบครับ ยกเว้นอยากเร็วกว่านี้ต้องเสี่ยงยางเล็กๆโล้นๆพวก kojak หรือ panaracer minit lite เจอขอบฝาท่อเหล็กต่างระดับหรือร่องถนนเปียกๆนี่แฉลบมันส์อย่าให้saidเลยครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
Night_Angel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: modify&service ==Tuned by kengster ==
Bike: Giant TCR / Winn Tuch

โพสต์ โดย Night_Angel »

ขอบคุณทุกท่านมากครับ สรุปตามนี้เลยแล้วกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”