อยู่บางบอน4 อยากเซอร์วิสรถพับ ดาฮอนP16 มีร้านใกล้ๆแนะนำไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยู่บางบอน4 อยากเซอร์วิสรถพับ ดาฮอนP16 มีร้านใกล้ๆแนะนำไหมครับ

โพสต์ โดย Hinoki » 11 พ.ค. 2014, 14:12

เนื่องจากไม่ได้ขี่มานาน รถโทรมมากทั้งยางแบน สายเบรคเปื่อย ปอกมือเน่า ฯลฯ

เลยอยากจะชุบชีวิตให้เขาใหม่ มีร้านไหนใกล้ๆบางบอน4 แนะนำบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;)

Re: อยู่บางบอน4 อยากเซอร์วิสรถพับ ดาฮอนP16 มีร้านใกล้ๆแนะนำไหมครับ

โพสต์ โดย xupj04dit » 11 พ.ค. 2014, 14:45

Hinoki เขียน:เนื่องจากไม่ได้ขี่มานาน รถโทรมมากทั้งยางแบน สายเบรคเปื่อย ปอกมือเน่า ฯลฯ

เลยอยากจะชุบชีวิตให้เขาใหม่ มีร้านไหนใกล้ๆบางบอน4 แนะนำบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;)

BM BIKE ร้านในออนไลย์

Re: อยู่บางบอน4 อยากเซอร์วิสรถพับ ดาฮอนP16 มีร้านใกล้ๆแนะนำไหมครับ

โพสต์ โดย thetum » 11 พ.ค. 2014, 21:51

Nava bike ก่อนถึง เซ็นทรัลพระราม2 ครับเป็นตัวแทนนำเข้า Dahon