รถพับสำหรับผู้หญิงตัวเล็กค่ะแนะนำ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

รถพับสำหรับผู้หญิงตัวเล็กค่ะแนะนำ

โพสต์ โดย fome » 28 เม.ย. 2014, 21:32

มีใครใช้ BICECO Jazz บ้างคะ สำหรับผู้หญิงตัวเล็กๆใช้ดีมากเลยค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย fome เมื่อ 15 พ.ค. 2014, 10:52, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.

Re: BICECO Jazz รถพับราคาประหยัดใช้ดีมากค่ะแนะนำ

โพสต์ โดย toop » 28 เม.ย. 2014, 23:23

fome เขียน:มีใครใช้ BICECO Jazz บ้างคะ สำหรับผู้หญิงตัวเล็กๆใช้ดีมากเลยค่ะ

พอจะมีรูปไหมครับ Biceco น่าจะเป็นโรงงานเดียวกับดาฮอนหรือเปล่าครับ

:D

Re: BICECO Jazz รถพับราคาประหยัดใช้ดีมากค่ะแนะนำ

โพสต์ โดย jdacha » 29 เม.ย. 2014, 06:31

แฟนผมใช้อยู่ รถน่ารักคุณภาพดีราคาเหมาะสม มาตรฐานจาก DAHON ครับ เป็นรถที่เหมาะกับผู้หญิงมากๆครับ

โพสต์ โดย fome » 29 เม.ย. 2014, 10:34

เอารูปมาให้ดู ไม่ทราบว่ามีใครใช้กันบ้างคะ ลงรูปให้ดูหน่อยค่ะเพื่อเป็นแนวทางในการแต่งให้น่ารัก
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย bondbike » 29 เม.ย. 2014, 11:06

รถสวยดูคลาสิคครับ น่าใช่มาก :D

โพสต์ โดย Bluewhite » 29 เม.ย. 2014, 22:22

กระเป๋าเล็กน่ารักลงตัว แต่เบาะไม่เตี้ยไปเหรอครับ ขี่แล้วจะเมื่อยและรู้สึกหนักนะครับ

โพสต์ โดย fome » 30 เม.ย. 2014, 00:00

สูงแค่150เองค่ะ ชอบขี่ตัวตรงจะไม่เมี่อย ถ้าขี่แบบก้มจะเมี่อยค่ะ
ตอนนี้เลื่อนเบาะมาข้างหน้าอีกนิดลงตัวเลยค่ะ ตอนซื้อลองหลายอย่าง
ระยะเอื้อมห่างทั้งนั้น มีรุ่นนี้ละค่ะที่พอดีที่สุดเลยชอบ ดันเกิดมาเตี้ยอะค่ะ555

โพสต์ โดย toop » 30 เม.ย. 2014, 00:04

ปรับยังไงก็ได้ครับ ให้อยู่ในท่าที่เรารู้สึกปั่นแล้วสบายตัวและเมื่อยล้าน้อยที่สุดครับ

:D :D :D

โพสต์ โดย fome » 30 เม.ย. 2014, 21:41

สงสัยมีเราขี่รุ่นนี้คนเดียว
แต่งเพิ่มนิดหน่อย
แก้ไขล่าสุดโดย fome เมื่อ 15 พ.ค. 2014, 10:50, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: BICECO Jazz รถพับสำหรับผู้หญิงตัวเล็กค่ะแนะนำ

โพสต์ โดย Watchmanshop » 04 พ.ค. 2014, 22:04

ถ้ายังพอมีปัจจัยแนะนำให้เปลี่ยน ล้อ เพิ่มเติมครับ จะได้ปั่นลื่นขึ้น :D :D :D :D

Re: BICECO Jazz รถพับสำหรับผู้หญิงตัวเล็กค่ะแนะนำ

โพสต์ โดย habi » 05 พ.ค. 2014, 10:54

รถน่ารัก แต่แอบดุนะครับ :D อย่าลืม ขากระติก+ กระติกน้ำ อากาศร้อนแบบนี้จำเป็นมากๆครับ
" อยู่คนเดียว ระวังความคิด อยู่กลางหมู่มิตร ระวังวาจา "