อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย crazypower » 10 เม.ย. 2014, 15:17

อยากทราบจำนวนประชากรที่ใช้ Dahon Falco ครับ เท่าที่ดูๆไม่ค่อยเห็นใครใช้ครับเลยอยากทราบเฉยๆครับ
ปล.แค่อยากเห็นเพื่อนที่ใช้เหมือนกันครับ

Re: อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย Bluewhite » 10 เม.ย. 2014, 16:23

กระทู้ข้างล่างแต่งกันตรึม ของแต่ละล็อตมึลูกค้าจอง บางคนกลัวไม่ได้สีที่ต้องการ ส่วนหนึ่งก็ส่งตัวแทน ใช้กันเยอะครับ

Re: อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย -=pub=- » 10 เม.ย. 2014, 17:14

คนใช้เยอะครับ ซื้อเสร็จเตรียมเงินแต่งไว้ด้วย :lol: :lol: :lol:

อาจจะยังเห็นวิ่งตามท้องถนนน้อยครับ เพราะเป็นรถที่เพิ่งเข้ามาปีนี้ปีแรก ก่อนหน้านี้จะเป็น Speed P8 ที่เป้นล้อ 406ครับ
รอด้วยซิ

โพสต์ โดย umbabab » 11 เม.ย. 2014, 11:52

เป็นผมดีใจนะ รถเราไม่โหล
เวลาปั่นแล้วมีแต่คนปั่นคันเดียว กับ เราแถมแต่งหรุกว่ามันชวนหงุดหงิดชอบกล
ความเจ็บปวดของคุณ จะกลายเป็นตัวของคุณ

โพสต์ โดย crazypower » 11 เม.ย. 2014, 15:43

ขอบคุณทุกcommentนะครับ ก้ออาจจะดีครับรถเราไม่โหล อิอิ

โพสต์ โดย Aek CMG. » 12 เม.ย. 2014, 12:00

:lol: ผมก็ใช้รุ่นนี้ครับ เดิมๆ ยังไม่รู้จะแต่งอะไรเพิ่ม
กำลังแอบดูของคนอื่นๆที่เค้าแต่งๆกันมา สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
รุ่นนี้ ขี่สนุกดีนะครับ ... :P

โพสต์ โดย suntipop » 12 เม.ย. 2014, 20:51

ใช้ดีครับ นุ่มอย่างที่ต้องการ แต่งได้เยอะ และหมดตังค์ได้อีกเยอะ :D
"ทวิภพ" มะขามหวาน+โคนม มวกเหล็ก สระบุรี
สมาคมศิษย์เก่าสถาบัน "ยานยนต์" "นักเลงรถ" "นักเลงรถกระบะ"
"นักเลงรถถีบ" Garage Bicycle เซอร์วิสจักรยานทุกประเภท
www.speedxonline.com
www.motortrivia.com

โพสต์ โดย p182 » 16 เม.ย. 2014, 22:26

ใช้อยู่ครับ
ไปปั่นเลนเขียวสุวรรณภูมิ เรื่อยๆ ไหลๆ
ลองอัดดู ได้ max 43 km/h จบรอบได้ av 28 km/h รถเดิมๆไม่ได้แต่งไร พอใจครับ
ล้อ 451 นี่ถ้าไปอัพยาง 7/8 ขาแรงๆหน่อย น่าจะได้ av 30 + ไม่ยากเลย

โพสต์ โดย potae08 » 22 เม.ย. 2014, 10:19

p182 เขียน:ใช้อยู่ครับ
ไปปั่นเลนเขียวสุวรรณภูมิ เรื่อยๆ ไหลๆ
ลองอัดดู ได้ max 43 km/h จบรอบได้ av 28 km/h รถเดิมๆไม่ได้แต่งไร พอใจครับ
ล้อ 451 นี่ถ้าไปอัพยาง 7/8 ขาแรงๆหน่อย น่าจะได้ av 30 + ไม่ยากเลย

ถนนเขียว ได้ av 28 แรงคับ วันไหนไปขี่อีกคับ ขอไปขี่เล่นด้วย รบกวน pm เบอร์ติดต่อให้ผมด้วยนะคับ จะได้นัดกัน ผมไปเกือบทุกวัน