อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
crazypower
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: ยังไม่มีคกำลังหาครับ
Bike: Dahon Presto SL
ตำแหน่ง: ปทุมธานี

อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย crazypower »

อยากทราบจำนวนประชากรที่ใช้ Dahon Falco ครับ เท่าที่ดูๆไม่ค่อยเห็นใครใช้ครับเลยอยากทราบเฉยๆครับ
ปล.แค่อยากเห็นเพื่อนที่ใช้เหมือนกันครับ
Bluewhite
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0901091199
Bike: Dr. Hon Mu Uno JAVA X1 AUTO

Re: อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย Bluewhite »

กระทู้ข้างล่างแต่งกันตรึม ของแต่ละล็อตมึลูกค้าจอง บางคนกลัวไม่ได้สีที่ต้องการ ส่วนหนึ่งก็ส่งตัวแทน ใช้กันเยอะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
-=pub=-
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สวนรมฯ
Bike: Bianchi FG lite, MINI JAVA, DAHON Speed Falco
ตำแหน่ง: กทม

Re: อยากรู้ว่ามีคนใช้ Dahon Speed Falco เยอะไหมครับไม่ค่อยเห็นเลยใครใช้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย -=pub=- »

คนใช้เยอะครับ ซื้อเสร็จเตรียมเงินแต่งไว้ด้วย :lol: :lol: :lol:

อาจจะยังเห็นวิ่งตามท้องถนนน้อยครับ เพราะเป็นรถที่เพิ่งเข้ามาปีนี้ปีแรก ก่อนหน้านี้จะเป็น Speed P8 ที่เป้นล้อ 406ครับ
รอด้วยซิ
umbabab
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: NEObike16 14 ,Giant escept3,Peugeot crique,BSroadman,giant revice

โพสต์ โดย umbabab »

เป็นผมดีใจนะ รถเราไม่โหล
เวลาปั่นแล้วมีแต่คนปั่นคันเดียว กับ เราแถมแต่งหรุกว่ามันชวนหงุดหงิดชอบกล
ความเจ็บปวดของคุณ จะกลายเป็นตัวของคุณ
crazypower
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: ยังไม่มีคกำลังหาครับ
Bike: Dahon Presto SL
ตำแหน่ง: ปทุมธานี

โพสต์ โดย crazypower »

ขอบคุณทุกcommentนะครับ ก้ออาจจะดีครับรถเราไม่โหล อิอิ
ooakeoo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon Speed falco

โพสต์ โดย ooakeoo »

ผมก็ใช้ครับ อยากทำเพิ่ม แต่ยังไม่ว่างเลยช่วงนี้

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=902911
Aek CMG.
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0819521953
Bike: MBT.
ตำแหน่ง: Chiangmai.

โพสต์ โดย Aek CMG. »

:lol: ผมก็ใช้รุ่นนี้ครับ เดิมๆ ยังไม่รู้จะแต่งอะไรเพิ่ม
กำลังแอบดูของคนอื่นๆที่เค้าแต่งๆกันมา สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
รุ่นนี้ ขี่สนุกดีนะครับ ... :P
suntipop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812740165
team: ศิษย์เก่า "ยานยนต์"
Bike: TREK 8500/ARAYA MuddyFox MF9/BIANCHI JAB 29/JAVA CL/SANTA CRUZ TallBoy/DAHON Speed Falco/CANNONDALE CADD10/TREK Mamba/Colnago Master Olympic/XTC FR 29er/Super 6 EVO
ตำแหน่ง: บางบอน

โพสต์ โดย suntipop »

ใช้ดีครับ นุ่มอย่างที่ต้องการ แต่งได้เยอะ และหมดตังค์ได้อีกเยอะ :D
"ทวิภพ" มะขามหวาน+โคนม มวกเหล็ก สระบุรี
สมาคมศิษย์เก่าสถาบัน "ยานยนต์" "นักเลงรถ" "นักเลงรถกระบะ"
"นักเลงรถถีบ" Garage Bicycle เซอร์วิสจักรยานทุกประเภท
www.speedxonline.com
www.motortrivia.com
Kossy
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ADVANCE SL,DAHON SPEED FALCO
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kossy »

เยอะครับผมเห็นขายหมดตลอด :D
รูปภาพ
p182
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย p182 »

ใช้อยู่ครับ
ไปปั่นเลนเขียวสุวรรณภูมิ เรื่อยๆ ไหลๆ
ลองอัดดู ได้ max 43 km/h จบรอบได้ av 28 km/h รถเดิมๆไม่ได้แต่งไร พอใจครับ
ล้อ 451 นี่ถ้าไปอัพยาง 7/8 ขาแรงๆหน่อย น่าจะได้ av 30 + ไม่ยากเลย
potae08
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ผมเพื่อนใคร..ก็ได้ว่ะ..
Bike: ไม่บอกเดี๋ยวโดนขโมย

โพสต์ โดย potae08 »

p182 เขียน:ใช้อยู่ครับ
ไปปั่นเลนเขียวสุวรรณภูมิ เรื่อยๆ ไหลๆ
ลองอัดดู ได้ max 43 km/h จบรอบได้ av 28 km/h รถเดิมๆไม่ได้แต่งไร พอใจครับ
ล้อ 451 นี่ถ้าไปอัพยาง 7/8 ขาแรงๆหน่อย น่าจะได้ av 30 + ไม่ยากเลย

ถนนเขียว ได้ av 28 แรงคับ วันไหนไปขี่อีกคับ ขอไปขี่เล่นด้วย รบกวน pm เบอร์ติดต่อให้ผมด้วยนะคับ จะได้นัดกัน ผมไปเกือบทุกวัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”