Panasonic Traincle

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
eneron
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: specialized roubaix pro, Brompton, NEO Bike,Bridgestone

โพสต์ โดย eneron »

ได้รถจากพี่ชายใจดี กำลังเห่อ เพื่อนๆคนไหนมีมาขี่กันมั้ย ครับ

แรกๆเคยขี่ มันขี่ไม่ได้เรื่อง แต่ลองปรับตัวให้เหมาะกะรถ ขี่สนุก พุ่งๆ ครับ ที่สำคัญ เบามากกก
รูปภาพ

Sent from my iPhone using Tapatalk
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

Re: Panasonic Traincle

โพสต์ โดย shpiak »

รีดไปหกโลกว่าได้เลยนะครับเนี่ย...
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
eneron
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: specialized roubaix pro, Brompton, NEO Bike,Bridgestone

shpiak เขียน:รีดไปหกโลกว่าได้เลยนะครับเนี่ย...
นั่นสิครับ คันๆหลายอย่างเลย อิอิ

Sent from my iPhone using Tapatalk
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

โพสต์ โดย toop »

eneron เขียน:ได้รถจากพี่ชายใจดี กำลังเห่อ เพื่อนๆคนไหนมีมาขี่กันมั้ย ครับ

แรกๆเคยขี่ มันขี่ไม่ได้เรื่อง แต่ลองปรับตัวให้เหมาะกะรถ ขี่สนุก พุ่งๆ ครับ ที่สำคัญ เบามากกก
รูปภาพ

รถสวยมากเลยครับ ไทเทเกีอบทั้งคันครับ

:D :D :D
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

โพสต์ โดย shpiak »

คันนี้เคยอยากได้มากๆๆๆอยู่พักใหญ่เลยครับ แต่พอเหลือบไปเห็นสายตาเมียแล้วเกิดเกรงใจขึ้นอย่างมากจนความอยากมันหดไปเลยครับ..
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
Black
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08163444XX
team: GaDamYen
Bike: Bridgestone
ตำแหน่ง: กทม
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Black »

Everywhere with my Traincle 14"

รูปภาพ

รูปภาพ

:D
แก้ไขล่าสุดโดย Black เมื่อ 31 ธ.ค. 2013, 07:23, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
" Simply is Beautiful "

SaksiriPhotography.com
คนสุรินทร์
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย คนสุรินทร์ »

:D มาแอบตามดูครับ
Treedee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819226399
Bike: yeah by dahon

โพสต์ โดย Treedee »

เราเลยอดได้แบ่งเลย :oops:
eneron เขียน:ได้รถจากพี่ชายใจดี กำลังเห่อ เพื่อนๆคนไหนมีมาขี่กันมั้ย ครับ

รูปภาพ

Life too short. hurry up to make good things

มีใครอยากได้รถไหม เลิกสะสมขี่อย่างเดียว !!!: http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=194963
คนสุรินทร์
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ
ได้ 7500 มาหนึ่งคันครับ ปั่นมันครับ
eneron
ขาประจำ
ขาประจำ

คนสุรินทร์ เขียน:รูปภาพ
ได้ 7500 มาหนึ่งคันครับ ปั่นมันครับ
สภาพสวย เชียวครับ ยางดูใหม่เอื่ยม เลย
คนสุรินทร์
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ

รูปภาพ

เห่อเหมือนกันครับ แต่กลับกลายเป็นแม่บ้านเห่อกว่า :lol:
ได้มาตอนแรก กะว่าจะเปลี่ยนจานหน้า 52T เหมือนของคุณ black ตอนนี้ไม่กล้าแตะแล้วครับ :(
อยู่สุรินทร์คงไปปั่นด้วยยากแต่.... :D :D สวัสดีปีใหม่ครับ
eneron
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

B@ll 007
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0877077077
team: BF7D gang @ ETO bike club (KU)
Bike: AM-BSM-BF-BT-Dahon-Pana-Seven
ตำแหน่ง: Kasetsart U

โพสต์ โดย B@ll 007 »

เป็นรถเล็กน่ารักที่ผมชอบมากที่สุดครับ ตอนอยากได้สุดขีดหามือสองไม่ได้ เลยตัดใจสั่งมาจากญี่ปุ่นบอกได้คำเดียว ซื้อแล้วเหมือนได้เปล่า 555 ทุกวันนี้ได้ปั่นเกือบทุกวันใน มหาลัยเกษตรฯ ไปประชุม ไปธนาคาร ไปสอน ไปกินกาแฟ ไปปั่นเล่น อย่างไรก็ตามขอให้มีความสุขกับการปั่นเจ้า small but beautiful นะครับ

รูปภาพ
==== ขี่สบายๆ สไตล์ลั้ลลา==== You will never ride alone : BF7D====
คนสุรินทร์
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

คำนี้ small but beautiful คิดได้ไง อ. b@ll 007
หล่อมาก คิดถึงประมาณนี้นี่ตลอด....แต่ให้คำจำกัดความไม่ถูก ขอบคุณครับ :D
หมี่โกเม้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096 6422264
team: Phuket Mini Velo
Bike: minivelo riverone

โพสต์ โดย หมี่โกเม้ง »

รูปภาพ

8-)
"สำหรับผม จักรยาน เป็น มากกว่ายานพาหนะ"
กนิษฐ์พงษ์ ฉันทาลุนัย
หมี่โกเม้ง 149 ถ.พังงา อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”