เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย thongchaii » 26 ส.ค. 2016, 20:31

:!:

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย กัดฟัน » 21 มี.ค. 2017, 23:56

เป็นเพราะผมจะซื้อเบาะ 168 เลยมาหาข้อมูล สรุป ก้นผมเหมาะกับ 155 ครับ
ขอบคุณมากๆๆๆครับ

โพสต์ โดย cooledit » 03 เม.ย. 2017, 23:13

ข้อมูลมีประโยชน์มากเลยครับ กำลังสับสนกับขนาดอยู่เลย