เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 11 พ.ย. 2013, 20:14

rain_mx2 เขียน:ตอนนี้มีสามภาคแล้วนะครับ

ภาคแรก คือตอนนี้ครับ
ภาคสอง Selle Italia, Selle SMP, Prologo คือ viewtopic.php?f=63&t=795490&start=15
ภาคสาม Selle Anamotica, Tune คิือ viewtopic.php?f=63&t=798288

เยี่ยมมาก
ขอบคุณ ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย เหนียวครับ » 14 ธ.ค. 2013, 22:38

ขอบคุณมากๆ ครับ
หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก นักปั่นจอมกาก
ที่มาโชว์แต่ความห่วยขั้นเทพของการปั่นจักรยาน ท่องเที่ยว
ติดเรทเรื่องภาษานิดนึง ขอให้อ่านเอาสนุกเป็นพอนะครับ
viewtopic.php?f=53&t=618285

อ่านกันให้สนุกนะครับ

โพสต์ โดย courreges » 17 ธ.ค. 2013, 13:01

ยอดเยี่ยมมากๆครับ
จักรยานดีไม่ดี ไม่เกี่ยวกับยี่ห้อ

โพสต์ โดย balldesign99 » 23 ธ.ค. 2013, 16:20

เเจ่มเลยขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ ครับ
รองเท้าวิ่งที่ดีที่สุด คือ คู่ที่คุณใช้บ่อยที่สุด // จักรยานที่ดีที่สุด คือ จักรยานที่คุณใช้บ่อยที่สุด

โพสต์ โดย print5 » 30 ธ.ค. 2013, 19:52

pak
ต้องการ Stem over สำหรับ Headshock ยาว 100 ใครมีเหลือเสนอราคามาครับ id line:print5