เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย นัส-ควนหิน » 24 มิ.ย. 2014, 21:54

ปัก

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย tengneng » 10 ส.ค. 2014, 23:35

ขอบคุณมากครับขอปักกระทู้นี้ไว้นะครับ
"มีฝันดีกว่าไม่ฝัน เพราะความฝันจะเป็นแรง ผลักดันให้เราสู้เพื่อวันข้างหน้า"