เรื่อง แตร กระดิ่ง รุ่นไหนดีดังฟังเพราะ มาแชร์กันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: เรื่อง แตร กระดิ่ง รุ่นไหนดีดังฟังเพราะ มาแชร์กันครับ

โพสต์ โดย PIRUNE » 12 ก.พ. 2015, 14:27

แล้วแบบติดล้อบ้านเรา หาได้ที่ไหนครับ
แนบไฟล์
71bZK7RFbxL._SL1500_ (1).jpg

Re: เรื่อง แตร กระดิ่ง รุ่นไหนดีดังฟังเพราะ มาแชร์กันครับ

โพสต์ โดย แมวเซา » 12 ก.พ. 2015, 16:17

แตรพลาสติค ดังดี บีบเบาก็ได้ ผมซื้อร้านทุกอย่าง 60 เพื่อนว่าสำเพ็งถูกว่า. เสียงน่ารัก ครับ
แนบไฟล์
มันเปนเช่นนั้นเอง. มันเปนเช่นนั้นเอง. มันเปนเช่นนั้นเอง

โพสต์ โดย toop » 12 ก.พ. 2015, 16:52

PIRUNE เขียน:แล้วแบบติดล้อบ้านเรา หาได้ที่ไหนครับ

รูปภาพ

กระดิ่งแบบนี้ ลองสอบถามพี่โต้ง iLover แห่งห้อง Dahon Classic ดูครับพี่

:D :D :D

โพสต์ โดย moraruang » 19 มิ.ย. 2015, 11:20

แตรไฟฟ้ายี่ห้อ soldier ครับ มี 5 เสียง จะมีอยู่เสียงนึงที่เป็นเสียงเดียวกันกับเสียงแตรมอเตอร์ไซค์ครับ ราคาประมาณ4-500 บาทแล้วแต่ร้านครับ ผมใช้อยู่ครับ ทั้รถยนต์ มอไซค์ คนเดินเท้า หยุดมองเราครับ (ลิงค์ข้างล่างเป็นภาพตัวอย่างครับ)
http://www.mudah.my/Soldier+bicycle+horn-33788811.htm
บินไปกับ walkera ปั่นไปกับ LA