ชายชรา หมา และรถพับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
TrueBlue
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: Dahon Boardwalk
ตำแหน่ง: Phuket

Re: ชายชรา หมา และรถพับจีน

โพสต์ โดย TrueBlue »

ลืมถามหลาน

บ้านอยู่แถวไหนละตน?
ร้านอาหาร หมอมูดง อาหารพื้นเมืองภูเก็ตแท้ๆ
baiku
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081893xxx
team: ไม่มี
Bike: trek 3900 รถพับ chev

โพสต์ โดย baiku »

อยู่แถววิลล่า ชอบปั่นไปราไวย์ตอนหวันช้าย ปั่นแต่สวน เขิน ไม่หาญสบตาใคร :lol: เด๋วไปปั่นด้วย ปั่นกันกี่โมงคะลุง :D
Aud Phuket
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: bianchi, giant

โพสต์ โดย Aud Phuket »

:D

ชอบครับ มาตั้งกลุ่มปั่นกันมั้ย ของผมมาเป็นชุด เมีย 1 ลูก 2 :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย Aud Phuket เมื่อ 12 ต.ค. 2012, 15:56, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Anyone who rides a bike is a friend of mine.
TrueBlue
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณ baiku ครับ ลุงปั่นตอนหกโมง หรือหกโมงครึ่งหัวเช้า
จะมีกลุ่มรถพับไปเจอกันที่หน้าหาด (ทั้งชาย-หญิง หนุ่ม-สาว อายุมากน้อยตามเวลาที่ยังรอดอยู่บนโลก)
สาวประมาณต้นสามสิบจนถึงแก่กว่าลุง หนุ่มมีคนแก่กว่าลุงอีกหลายคน (ภูมิใจ)

คุณ Aud ครับ
ด้วยความยินดีครับ ไปหลายคนสนุกดี
ส่วนใหญ่ผมก็ออกเดี่ยว แล้วไปเจอกันที่หาดครับ แต่ไม่ได้นัดหมายอะไรกัน
ร้านอาหาร หมอมูดง อาหารพื้นเมืองภูเก็ตแท้ๆ
merf
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0859121272
Bike: Spider_Merf , MixZee_Merf
ติดต่อ:

โพสต์ โดย merf »

.. :mrgreen: :lol:
ไฟล์แนบ
likebyMerf.jpg (93.62 KiB) เข้าดูแล้ว 475 ครั้ง
monsterakk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0841334088
team: -
Bike: TRINX,GAINWAY,NeoBike,
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.สมุทรปราการ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย monsterakk »

อ่านแล้วชอบมากคับ
pookhem
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: no
team: ครอบครัวพ่อห่าน มีคันเล็กๆ ตามหลายคัน
Bike: จักรยานล้อเล็กๆ
ตำแหน่ง: ถ. ราชดำเนิน เขตพระนคร กทม 10200

โพสต์ โดย pookhem »

อ่านสนุกครับ อาการเดียวกัน อุปกรณ์แพงกว่ารถ ไปจอดไหนไม่เคยกลัวรถหายเลย กลัวอุปกรณ์โดนหยิบอย่างเดียว
singhar_p
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีจ๊ะ
Bike: รภพับ Chevy "เขียวสะอื้น", TERN Link D8

โพสต์ โดย singhar_p »

สุดยอดมากครับ ขอชมด้วยภาษาทันสมัย

ว่าจ๊าบบบบบบบบ มากกกกกกก :lol:
MonsterCat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์เดิม
team: IN9ER Bangsaphan
Bike: HARO

โพสต์ โดย MonsterCat »

ชอบครับ ติดตามอ่าน :mrgreen: :mrgreen:
-------------------------
つづく
คำเตือน: บอร์ดซื้อขาย เป็นอันตรายต่อกระเป๋าสตางค์
baiku
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek 3900 รถพับ chev

โพสต์ โดย baiku »

TrueBlue เขียน:คุณ baiku ครับ ลุงปั่นตอนหกโมง หรือหกโมงครึ่งหัวเช้า
จะมีกลุ่มรถพับไปเจอกันที่หน้าหาด (ทั้งชาย-หญิง หนุ่ม-สาว อายุมากน้อยตามเวลาที่ยังรอดอยู่บนโลก)
สาวประมาณต้นสามสิบจนถึงแก่กว่าลุง หนุ่มมีคนแก่กว่าลุงอีกหลายคน (ภูมิใจ)

ด้วยความยินดีครับ ไปหลายคนสนุกดี
ส่วนใหญ่ผมก็ออกเดี่ยว แล้วไปเจอกันที่หาดครับ แต่ไม่ได้นัดหมายอะไรกัน
ไอหยา...หัวเช้าเลยเหรอ ตื่นไม่ค่อยรอด เจอกันหน้าหาดไหนค่ะ เผื่อวันไหนลุกรอด ปั่นทุกวันมั้ยค่ะ :D
aiai
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Anthem Coffee
Bike: Trek , Bianchi

โพสต์ โดย aiai »

น้องหมา น่ารักมากครับ
TrueBlue
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณครับคุณ aiai
หมวยหมวย สิบห้าปีครึ่งแล้วครับ แก่มากแล้ว
แต่ผมพาวิ่งทุกวันครับ
ไฟล์แนบ
หมวยหมวยครับ
หมวยหมวยครับ
IMG00045-20101001-2245.jpg (50.08 KiB) เข้าดูแล้ว 447 ครั้ง
TrueBlue
ขาประจำ
ขาประจำ

baiku
วันนี้, 18:55

Bike: trek 3900

สถิติออนไลน์: 3d 12h 16m 18s
TrueBlue เขียน:
คุณ baiku ครับ ลุงปั่นตอนหกโมง หรือหกโมงครึ่งหัวเช้า

ไอหยา...หัวเช้าเลยเหรอ ตื่นไม่ค่อยรอด เจอกันหน้าหาดไหนค่ะ เผื่อวันไหนลุกรอด ปั่นทุกวันมั้ยค่ะ

ปั่นทุกวันครับ ตอนเช้า
แต่ตอนเย็นก็เจอได้ครับ
ถ้าเจอชายแก่ตัวผอมๆ ยาวๆ สูงร้อยแปดสิบ หน้าชวนหดหู่ไม่น่าคบ นั่งตาละห้อยอยู่หน้าร้าน Smile Thai
ตรงข้ามสวนสัตว์ภูเก็ต (Phuket Zoo) ล่ะใช่เลยครับ

ปั่นตรงไปหน้าหาดตรง "ป่าหล่ายซีฟู๊ด" แล้วยกจักรยานขึ้นบนสันเขื่อนเตี้ยๆเลียบหาด แล้วปั่นไปสุทางที่ปากคลองมูดง
มีทิวสนร่มรื่นน่านั่ง แถมพาโนรามาวิวเขาขาด อ่าวฉลอง และเกาะต่างๆครับ
ไฟล์แนบ
ป้ายหน้าร้าน Smile Thai
ป้ายหน้าร้าน Smile Thai
20120917_171706.jpg (102.93 KiB) เข้าดูแล้ว 446 ครั้ง
nonat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: 700c vintage
ตำแหน่ง: สามัคคี ท่าทราย เมืองนนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nonat »

:D :D :D
Yamaguchi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC GF02

Re: ชายชรา หมา และรถพับจีน (แถม Mini Review รถพับจีน "Flash" Folding 16" ที่กำลังจะตามมา)

โพสต์ โดย Yamaguchi »

ชอบครับๆ :P
ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ให้พุงหาย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”