โปรดชี้แนะวิธีปรับตั้งตีนผีด้วยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

โปรดชี้แนะวิธีปรับตั้งตีนผีด้วยครับ

โพสต์ โดย tom3 » 26 ก.ย. 2011, 09:58

รบกวนท่านผู้รู้ชี้แนะวิธีปรับตั้งตีนผีด้วยครับ อยากลองด้วยตัวเองก่อนไม่ได้จริงๆค่อยไปพึ่งช่าง อาการเวลาปั่นมีเสียงโซ่ขบเฟืองหลังเป็นจังหวะ กริ๊ก......กริ๊ก.....เซียนทั้งหลายเมตตาข้าน้อยด้วยเถิด
แนบไฟล์
IMG_0149 copy.jpg
ดีกว่าเดิน เพลินกว่าวิ่ง

Re: โปรดชี้แนะวิธีปรับตั้งตีนผีด้วยครับ

โพสต์ โดย tom3 » 26 ก.ย. 2011, 11:48

ละเอียดยิบ ขอบพระคุณท่าน pmv2008 เป็นอย่างสูง
แนบไฟล์
ดีกว่าเดิน เพลินกว่าวิ่ง