@@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: @@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย crazy-mtb » 03 ม.ค. 2015, 11:22

สวัสดีปีใหม่ครับ :D

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย ดลบันดาลประทานพรให้ทุกๆ ท่าน
ประสบแต่ความสุข มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง การงานเจริญก้าวหน้า มีทรัพย์ใช้่สอยไม่ขาดมือ
ตลอดปี และตลอดไปนะครับ
:D
แนบไฟล์
mtb 571231.jpg
ปั่นข้ามปี อิอิ
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"

Re: @@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย crazy-mtb » 18 ก.พ. 2015, 10:27

:D ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ ทุกท่านครับ :D
แนบไฟล์
mtb 580217-1.jpg
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"

โพสต์ โดย IDragon » 20 ก.พ. 2015, 08:52

เฮงๆทุกท่านเช่นกันคร๊าบ

คุณเอกเอาไอ้มดแดงมาเชิดสิงโตเลย :lol:
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)

โพสต์ โดย IDragon » 07 เม.ย. 2015, 12:30

ปรับบอร์ดใหม่ยังงงๆ ต้องเข้ามาอัพบ่อยๆจะได้ชิน ฮร่าาาา :mrgreen: :mrgreen:
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)

โพสต์ โดย ลุงสุวัฒน์ » 07 เม.ย. 2015, 15:49

รถพับจีน ประกันแค่ในจีน
20เกียร์ ล้อหน้าหลังแบบถอดเร็ว อลู เบา หลักอานเมีสูบ ทำmini light touringได้ :)
ไม่เคยคิดเปรียบเทียบ ความสวยความแพงกับใครๆ
ขอเพียงแข็งแรงปลอดภัย เพื่อจะได้ใบอนุญาต ให้ออกไป ปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย green&bike » 13 เม.ย. 2015, 20:39

บรอด์ใหม่ มึน มึน เหมือนกันนะ
แต่ก็สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

โพสต์ โดย a-hoi » 25 เม.ย. 2015, 14:57

เพิ่งเปลี่ยนยางใหม่ครับ รถพับจับฉ่าย

a-Hoi
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Wonpae » 20 พ.ค. 2015, 23:04

รุ่นนี้ยังขี่สนุกอยู่ครับ

เจอกันทักได้นะครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย crazy-mtb » 25 ส.ค. 2015, 22:28

Sound Check!! ..สวัสดีพี่ๆ รอบวงครับ สบายกันดีนะครับ :D
แนบไฟล์
mtb 580822-13.jpg

โพสต์ โดย IDragon » 23 ก.พ. 2016, 18:43

ว๊าว สวัสดีคุณเกร๋ นึกว่าจะไม่มีใครเข้ามาห้องนี้ซะแร้วนะเนี่ย :lol: :lol:
ทุกวันนี้ยังปั่นไซเดนอยู่เลยนะ เป็นรถใช้ประจำวัน ขอบล้อจะสึกหมดแล้ว :mrgreen:

โพสต์ โดย green&bike » 24 ก.พ. 2016, 09:12

สวัสดีครับที่ท็อป พึ่งจำล็อคอินได้ครับ