@@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: @@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย green&bike » 20 ม.ค. 2014, 20:31

สะสมคะเเนนไปเรื่อย อีกหน่อยก็คว้าแชมป์ :D

Re: @@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย crazy-mtb » 17 พ.ค. 2014, 09:22

ยู้ฮู! 8-)

รูปภาพ
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"

โพสต์ โดย alai » 12 มิ.ย. 2014, 16:25

รบกวนแนะนำรถมินิ หรือพับที่มาจากจีนด้วยครับ (ตอนนี้สนใจ tiger mini) แล้วมียี่ห้ออื่นอีกไหมครับ

โพสต์ โดย Paddock » 12 มิ.ย. 2014, 22:13

alai เขียน:รบกวนแนะนำรถมินิ หรือพับที่มาจากจีนด้วยครับ (ตอนนี้สนใจ tiger mini) แล้วมียี่ห้ออื่นอีกไหมครับ

TrinX
Java

พวกนี้ก็จีนนะครับ
:lol:
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย

โพสต์ โดย akekb » 19 มิ.ย. 2014, 15:54

mini Zyden ร้านไหนมีขายบ้างครับ

โพสต์ โดย akekb » 19 มิ.ย. 2014, 20:26

green&bike เขียน:ของใหม่ ไม่น่ามีแล้วครับ

มีรุ่นไหน 16 sp ที่ราคาไม่แพงไหมครับ

โพสต์ โดย pookhem » 20 มิ.ย. 2014, 15:36

อุปกรณ์ พาเด็กๆ ไปปั่นจักรยานด้วย เหมาะกับเด็กๆ ที่ยังปั่นไม่คล่องนัก หรือปั่นจนเหนื่อยขี้เกียจปั่น สนใจมาหลายปี แต่ค่าส่ง+ภาษี แพงมาก ตกชิ้นละ 6500 บาท จะให้คนหิ้วมาก็หาร้านจักรยานไม่เจอ
พอดีมีคนขาย ลักษณะใกล้เคียงกับ Tral-gator แต่เป็นเหลี่ยม น้ำหนัก ประมาณ 6 โลกว่า ใช้กับล้อถึง 20 นิ้ว แต่คันหน้าที่ลากควรล้อใหญ่กว่า คันหลังจะเข้าท่ากว่า
แนบไฟล์
ไม่ใช้ก็พับเก็บ
ลองลากกับ 20 นิ้ว จะแกว่งมากกว่า Trailor ของ Trek
คันหน้าล้อ 16 นิ้ว ไทเกอร์ รุ่น Smart

โพสต์ โดย IDragon » 03 ก.ค. 2014, 23:06

สลับกันมาเป็นป๋าดัน :lol:
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)

โพสต์ โดย pookhem » 22 ก.ย. 2014, 15:16

เข้าสู่ปีที่ 6 แปลงร่างจากรถจักรยานบันทุกเด็กซ้อน 3 กลายมาเป็นรถลากแทน ยังใช้งานได้ดีตามที่เจ้าของอยากให้เป็น
แนบไฟล์

โพสต์ โดย green&bike » 23 ก.ย. 2014, 08:43

jandee240 เขียน::lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

จักรยานดูสวยกว่าเดิม คนปั่นก็ดู่หล่อกว่าเดิมครับ :D

โพสต์ โดย jandee240 » 26 ก.ย. 2014, 21:55

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ทำสวนครับ มะค่อยว่างเลยครับ
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน

โพสต์ โดย green&bike » 02 ต.ค. 2014, 08:28

ผมก็มี project ปลูกข้าว บนดาดฟ้าตึกแถวครับ
แต่ตอนนี้กำลังหัดปลูกใน กา ละ มัง ครับพี่ มันยากจริงๆเลยครับ