@@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

@@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย jandee240 » 24 พ.ย. 2010, 07:33

พอดี เมื่อวานมันว่างจัด ค้นในกูเกอร์ มินิจีน พับจีน เห็นแล้วสวยดี เลยสั่งซื้อไปคันนึง

คืออาการประมาณ อยากลองของจีน :mrgreen:
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน

Re: @@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย nit95 » 24 พ.ย. 2010, 08:01

ค้นคำว่าไรครับ อย่ากดูมั่ง

Re: @@@@@@ ใครใช้...มินิจีน....พับจีน......บ้างครับ @@@@@@

โพสต์ โดย tonger » 24 พ.ย. 2010, 08:51

สมัยนี้อะไรก็ผลิตที่จีนทั้นนั้น แม้แต่ iPhone

โพสต์ โดย jandee240 » 24 พ.ย. 2010, 09:05

tonger เขียน:สมัยนี้อะไรก็ผลิตที่จีนทั้นนั้น แม้แต่ iPhone

น่านน่ะสิ ผมก็คิดแบบนี้แหละครับ....ผมว่ามันต้องมีดีบ้างแหละครับ ;)
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน

โพสต์ โดย อ้วนค้าบ » 24 พ.ย. 2010, 11:53

ยี่ห้อ-รุ่น ไหนอะครับ
ขอยลโฉมหน่อย
อยากให้คนไทยรักกัน ^^
อ้วนค้าบ, ตรวจสอบพัสดุ/ไปรษณีย์

โพสต์ โดย jandee240 » 24 พ.ย. 2010, 12:51

อ้วนค้าบ เขียน:ยี่ห้อ-รุ่น ไหนอะครับ
ขอยลโฉมหน่อย

ใจเย็นๆครับ รถยังมาไม่ถึงทีครับ....... ;)

โพสต์ โดย green_t » 24 พ.ย. 2010, 13:29

น่าจะเอา link มาให้หน่อย จะได้เข้าไปดูด้วย

โพสต์ โดย jandee240 » 24 พ.ย. 2010, 13:31

มาถึงแล้วครับ....... :mrgreen:
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย jandee240 เมื่อ 24 พ.ย. 2010, 14:43, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย crazy-mtb » 24 พ.ย. 2010, 14:29

ดูรูปทรงก็สวยตามสมัยนิยมดีครับ :D
ความสุขจากจักรยาน หาใช่ด้วยสมรรถนะสูงสวยแพง หรือจุดหมายปลายทางไม่ ..หากแต่อยู่ตรงระหว่างทาง : "Bike for Love", "Heart Made Bike"

โพสต์ โดย thew vw » 24 พ.ย. 2010, 15:50

สวยดีครับ..มีข้อมูลเรื่องราคา และ การขับขี่ เพิ่มก็จะเป็นพระคุณครับ ;)

โพสต์ โดย เสือปลา » 24 พ.ย. 2010, 16:05

jandee240 เขียน:พอดี เมื่อวานมันว่างจัด ค้นในกูเกอร์ มินิจีน พับจีน เห็นแล้วสวยดี เลยสั่งซื้อไปคันนึง

คืออาการประมาณ [size=150]อยากลองของจีน
:mrgreen:
[/size]

...เอาแบบ ขาว สวย หมวย อึ๋ม หรือเปล่าครับท่าน... :D

โพสต์ โดย jandee240 » 24 พ.ย. 2010, 16:34

เสือปลา เขียน:
jandee240 เขียน:พอดี เมื่อวานมันว่างจัด ค้นในกูเกอร์ มินิจีน พับจีน เห็นแล้วสวยดี เลยสั่งซื้อไปคันนึง

คืออาการประมาณ [size=150]อยากลองของจีน
:mrgreen:
[/size]

...เอาแบบ ขาว สวย หมวย อึ๋ม หรือเปล่าครับท่าน... :D

นั้นแน่....แฟนพันธ์แท้ :mrgreen:

โพสต์ โดย green_t » 24 พ.ย. 2010, 19:34

ผมก็ดูอยู่ ทรงใช้ได้แต่ไม่รู้อุปกรณ์เป็นยังไง
รบกวน วันขนาดท่อนอนท่อนั้งให้หน่อยซิครับ

โพสต์ โดย ลอยลม » 24 พ.ย. 2010, 19:58

อ๋อ คันนี้นี่เอง นึกอยู่เหมือนกัน

ทรงทันสมัยดีค่ะ น่าขีดีออก ตอนแรกอยากได้เหมือนกัน

อยากไปลองคร่อมแล้วตัดสินใจ ติดที่ร้านอยู่ไกล

เลยเลือกซื้อยี่ห้อที่มีขายในร้านใกล้บ้าน