ที่ไหนรับเปลี่ยนยางในบรอมตันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ที่ไหนรับเปลี่ยนยางในบรอมตันครับ

โพสต์ โดย judo » 08 ก.ค. 2018, 11:14

Re: ที่ไหนรับเปลี่ยนยางในบรอมตันครับ

โพสต์ โดย toop » 10 ก.ค. 2018, 22:09

อยากจะเชียร์ให้เปลี่ยนด้วยตัวเองครับ ลองดูคลิปในyoutube แล้วทำตาม ผมว่าน่าสนุก และน่าภูมิใจหากทำเองได้สำเร็จครับ

:D :D :D