มือใหม่จักรยาน อยากรู้ว่า FSIR spin 5 กับ Banian FSIR spin 5 ต่างกันยังไงรครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Hlong
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

มือใหม่จักรยาน อยากรู้ว่า FSIR spin 5 กับ Banian FSIR spin 5 ต่างกันยังไงรครับ

โพสต์ โดย Hlong »

คือผมไม่มีความรู้เรื่องอุปกรณ์จักรยานเลย อยากได้จักรยานพับได้ซักคัน แล้วไปเจอยี้ห้อ FSIR spin 5 ซึ่งเป็นล้อ 20" มีเกียร์ พับได้น่าจะตอบโจทย์ ระหว่างกำลังหาร้านซื้อ ก็ไปเจอยี้ห้อ Banian รุ่น FSIR spin 5 เข้า รูปทรงเหมือนกันเดี๊ยะ แต่ราคาถูกกว่าครึ่งนึง เลยอยากถามพี่ๆว่า มันมีความต่างกันยังไงกันใน 2 ตัวนี้ และ ขอคำแนะนำสำหรับมือใหม่หน่อยครับ
ตอนนี้ที่ดูๆไว้ก็ FSIR spin 5,Dahon horize , Dahon speed falcao เพราะอยากได้ล้อ 20" และรูปทรงผระมาณนี้ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”