[BROMPTON] สอบถามล้อ Easy wheel หน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
not031
สมาชิก
สมาชิก
Tel: xxxxxxx661
Bike: Escape R3
ตำแหน่ง: ประชาชื่น กทม 10210
ติดต่อ:

[BROMPTON] สอบถามล้อ Easy wheel หน่อยครับ

โพสต์ โดย not031 »

ขอสอบถามคนที่ใช้ Brompton หน่อยครับ
มีใครเคยลองโมดิฟายล้อ easy wheel ให้มันหมุนแบบอิสระบ้างไหมครับ
แบบว่าเข็นแล้วเลี้ยวได้ แบบกระเป๋าเดินทาง
หรือว่าลองเปลี๋ยนล้อบนบังโคลนเป็นล้อแบบ roller ball transfer

แบบนี้ รูปภาพ
รูปภาพ

หรืออาจจะต้องติดตะแกรงหลังแล้วหาวิธีติดล้อหมุนได้ทุกแกนเองเลยครับ

รถที่ใช้อยู่ครับ BT'P6L
รูปภาพ
image credit: bikebrompton.com, mcmastercar.com
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: [BROMPTON] สอบถามล้อ Easy wheel หน่อยครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

น่าสนใจครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”