รถพับเมริด้ามีขายในบ้านเราไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

รถพับเมริด้ามีขายในบ้านเราไหมครับ

โพสต์ โดย รักนกแก้ว » 11 ม.ค. 2010, 17:59

พอดีไปเปิดๆดู หนังสือจักรยานเมริด้า ปี 2010 เห็นมีรถพับด้วย

Re: รถพับเมริด้ามีขายในบ้านเราไหมครับ

โพสต์ โดย ไอ้มดแดง » 13 ม.ค. 2010, 10:47

มีภาพให้ดูมั้ยครับ :D
ซ้อมตามเวลาที่มี แรงหรือไม่แรง ก็ตามเวลา ที่ได้ซ้อม...

เมื่อก่อน รถต้องเป๊ะๆ...แต่เดี๋ยวนี้อะไรก็ได้...ขอให้มีเวลาปั่นก็พอ...

วันนี้คุณใช้ชีวิตอย่างมีความสุขหรือยัง ?

คุยสนุกๆกับผมที่ https://www.facebook.com/profile.php?id ... ef=tn_tnmn

Re: รถพับเมริด้ามีขายในบ้านเราไหมครับ

โพสต์ โดย NUTTOT » 14 ม.ค. 2010, 10:54

ลองไปดูที่ JJ MALL ชั้น3 ไม่แน่ใจว่ายี่ห้อเมอร์ริด้าริเปล่าครับ

โพสต์ โดย O'Pern » 20 ม.ค. 2010, 21:56

ตัวเด่นของ Merida คือ Freeway

เอาเข้ามาก็น่าจะขายได้ดี เพราะช่วงสั้นกว่า Dahon คนสูงไม่ถึง 175 ขี่ได้สบายๆ

ร้านบน JJ mall ชั้น 3 ไม่มี Merida ครับ มีแต่รถพื้นๆ เกรดกลาง-ล่าง ทั่วไป และรถเด็กเล็ก
fear is a mind killer