ตามหาอแดปเตอร์ หรือแคลมป์รัดสับจานหน้าแบบเยื้องหลังเยอะๆหน่อยครับจะเอามาใส่หมอบมินิ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Amnuaysak Tang.
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek 2.1 custom by me

ตามหาอแดปเตอร์ หรือแคลมป์รัดสับจานหน้าแบบเยื้องหลังเยอะๆหน่อยครับจะเอามาใส่หมอบมินิ

โพสต์ โดย Amnuaysak Tang. »

อยากได่อแดปเตอร์มาใส่สับจานหน้าให่มันเยื้องหลังและหางสับจานเอียงลงหน่อยครับ เพราะใช้สับจานแบบแคลมป์รัดของtiagraแล้วเวลาลงจานเล็กโซ่มันติดหางสับจานครับ แบบว่าตั้งจนสับจานจะติดจานแล้วก็ไม่พ้น พอดีเหนหมอบมินืของjava มันจะมีอแดปเตอร์อลูตัวหนึ่งอยู่ระหว่างตัวสับจานแบบแปะกับแคลมป์รัด เลยอยากรู้ว่ามันหาได้ที่ไหนบ้างครับ หรือจะแคลมป์รัดแบบทื่เยื้องหลังเยอะๆก็ได่ ปล.ท่อนั่งผมขนาด34.9ครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”