สอบถามเรื่องการเปลี่ยน ยางกับล้อครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
umc29
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามเรื่องการเปลี่ยน ยางกับล้อครับ

โพสต์ โดย umc29 »

รบกวนสอบถาม ครับ k-pop รุ่น KP-2001TSP21 สามารถเปลี่ยนยางใหญ่ขึ้นกว่าเดิมได้ไหมครับ

ต้องเปลี่ยนล้อด้วยไหม
รูปประจำตัวสมาชิก
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

Re: สอบถามเรื่องการเปลี่ยน ยางกับล้อครับ

โพสต์ โดย shpiak »

ถ่ายรูปยางเดิมให้ดูหน่อยครับ ให้เห็นเลขบนขอบยาง และถ่ายล้อหน้าตรงๆให้เห็นตะเกียบหน้าด้วย ว่าเหลือระยะว่างขอบข้างจากแก้มยางถึงตะเกียบอีกเท่าไหร่
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”