ใครใช้ dahon helios บ้างครับขอชมหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ใครใช้ dahon helios บ้างครับขอชมหน่อยครับ

โพสต์ โดย artid » 14 ธ.ค. 2009, 21:02

ขอเป็นแนวทางหน่อยครับ

Re: ใครใช้ dahon helios บ้างครับขอชมหน่อยครับ

โพสต์ โดย ledzepplin » 06 ม.ค. 2010, 15:29

:D
แนบไฟล์
บุรุษหนุ่มร่ำสุราพึงเมามาย สนทนาหลังเมามาย คือคำพูดจากดวงใจ

Re: ใครใช้ dahon helios บ้างครับขอชมหน่อยครับ

โพสต์ โดย ซาเล้งสีแดง » 12 ม.ค. 2010, 16:35

Road bike ไว้ไล่กวดตูดเสือหมอบ แก๊งค์ 347 :mrgreen: :mrgreen:
แซวเล่นนะ
แนบไฟล์
helios p8 road bike.JPG

โพสต์ โดย จ่าโจ » 14 ม.ค. 2010, 11:18

ไม่ใช่ dahon helios หรอกฮะ ... แต่ก็ใกล้เคียง

รูปภาพ

ํYEAH by Dahon รุ่นปี 2008 ฮะ

:D
จะปั่นให้น่องโป่งเลย .. ไม่เชื่อคอยดู ...

โพสต์ โดย คนอยากปั่น » 14 ม.ค. 2010, 19:29

[size=150]ตอนแรกที่จะซื้อรถพับก็คลั่ง HELIOS มากครับ แต่ตอนนั้นรู้สึกว่าจะไม่มีขายแล้ว มือสองก็ไม่เห็น เลยได้ ROO D7 มาแทน แต่ก็ยังชอบ HELIOS มากเหมือนเดิมครับ :lol: :lol: :lol: [/size]

โพสต์ โดย ledzepplin » 15 ม.ค. 2010, 11:27

ไปเที่ยว แบบ helios p8 :mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์
heli p8ทัวร์.jpg
บุรุษหนุ่มร่ำสุราพึงเมามาย สนทนาหลังเมามาย คือคำพูดจากดวงใจ

โพสต์ โดย ledzepplin » 15 ม.ค. 2010, 11:39

เดิม เดิม ก็หล่ออยู่แล้วนะ หล่อข้ามรุ่น :D :D :D
แนบไฟล์
heli standard.JPG
แก้ไขล่าสุดโดย ledzepplin เมื่อ 19 ม.ค. 2010, 10:37, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย ledzepplin » 15 ม.ค. 2010, 11:55

คันล้อจัง ไปเที่ยวกันดีกว่าครับ ของหนักท้าย จำกัดความเร็วไม่เกิน 15 กม.ต่อ ชั่วโมง:mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ledzepplin » 19 ม.ค. 2010, 10:13

แต่งตัวแบบ Bike to work ครับ ปั่นจากบ้านไปออฟฟิส ไป-กลับ เช้า-เย็น ลดโลกร้อน :mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ledzepplin » 19 ม.ค. 2010, 10:29

ตอนเย็นปั่นกลับถึงบ้าน อ้าว ผบ.ยังมาไม่ถึงบ้าน อ่ะ... แอบไปหาน้องกิ๊ก แป้บนึ้งนะ .. :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ซาเล้งสีแดง » 19 ม.ค. 2010, 10:52

:ugeek: เตรียมออกทริปคืนวันเสาร์กับคุณบอยบรอมตัน สักหน่อย
- ปาดเบาะให้บาง sport หุ้มหนังใหม่
-ติดไฟหน้า / ไฟกระพริบข้าง
-เสริมด้วย บาร์เอนด์/กระเป๋ากล้อง
-เปลี่ยน บันได เป็นแบบเบาบาง สีอลู-บรัส
เอาเท่านี้ก่อน :x :x
แนบไฟล์

โพสต์ โดย artid » 20 ม.ค. 2010, 20:07

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ :lol:

โพสต์ โดย ledzepplin » 20 ม.ค. 2010, 21:26

แต่งทัวร์ ยั่วน้ำลายคุณ artid :D :D ภาพไม่มา คลิ๊กเอา นะครับ :mrgreen: