Giant Expressway-1 ดีหรือเปล่าครับเทียบเคียงกับรถพับตัวไหนได้บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
นันฐวุฒิ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant xtc slr 27.5 - 3

Giant Expressway-1 ดีหรือเปล่าครับเทียบเคียงกับรถพับตัวไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย นันฐวุฒิ »

ขอสอบถามหน่อยครับเนื่องจากมีโครงการที่จะงอกรถพับซักคันนะครับ เลยอยากได้ความรู้เกี่ยวกับรถพับว่าแต่ละรุ่นเป็นอย่างไรบ้างครับ และน่าจะซื้อรถรุ่นไหนยี่ห้อไหนครับ ตอนนี้ที่สนใจอยู่ก็ตัวนี้ครับ Giant Expressway-1 แต่ไม่ค่อยเห็นมีใครพูดกันเท่าไหร่ครับเลยอยากจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ
ฝอยลม
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817018000
team: ไม่มี
Bike: Giant MR 20
ตำแหน่ง: 61 อุดมสุข 48 บางนา กทม 10260

Re: Giant Expressway-1 ดีหรือเปล่าครับเทียบเคียงกับรถพับตัวไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย ฝอยลม »

ดีครับจะได้เป็นเพื่อนกัน giant folding bike
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือ TA-U
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Giant Expressway-1 ดีหรือเปล่าครับเทียบเคียงกับรถพับตัวไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย เสือ TA-U »

เป็นรถที่ดีมากครับ นิ่งและนุ่มนวลอย่างไม่น่าเชื่อ ยางเคนด้าที่ติดรถมาคุณภาพดีมาก ตัวผมเองน้ำหนักน้อย ( 55 กก) สูบลมยางที่ 60-65 PSI รถก็วิ่งลื่นและนุ่มมากครับ
ผมใช้มา 1 ปีพอดีครับ อัพรถแค่ ปลอกแฮนด์ เบาะ และบันไดเองครับ อุปกรณ์ชิ้นอื่นผมพอใจแล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”