สอบถามราคาโดยประมาณของdahon boardwalk s1 มือสองหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
song4love
สมาชิก
สมาชิก
Bike: -

สอบถามราคาโดยประมาณของdahon boardwalk s1 มือสองหน่อยครับ

โพสต์ โดย song4love »

พอดีมีเพื่อนจะขายให้ เพื่อนซื้อมือสองญี่ปุ่นมานานมากแล้วจำราคาไม่ได้ครับ
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: สอบถามราคาโดยประมาณของdahon boardwalk s1 มือสองหน่อยครับ

โพสต์ โดย lotus »

song4love เขียน:พอดีมีเพื่อนจะขายให้ เพื่อนซื้อมือสองญี่ปุ่นมานานมากแล้วจำราคาไม่ได้ครับ
เพื่อนซื้อมือสองญี่ปุ่นมานานมาก

ถ้ารุ่นเก่า มือสองนานมาก ผมให้ไม่เกิน 6000 ครับ ยังไม่เห็นสภาพ ถ้าสนิมเครอะ เหลือแค่ 4000
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”