BIKE FRIDAY - Clearance

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
กบ72
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone, Maruishi Emperor
ตำแหน่ง: บางกรวย-ไทรน้อย บางใหญ่ นนทบุรี

BIKE FRIDAY - Clearance

โพสต์ โดย กบ72 »

ตอนนี้เห็นทาง Bike Friday US กำลังมี Inventory Clearance อยู่ครับ ใครสนใจลองเข้าไปดูครับ

https://www.bikefriday.com/bicycles/pre-loved
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: BIKE FRIDAY - Clearance

โพสต์ โดย toop »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ใครที่หาอยู่ และมีคนรู้จักอยู่ที่อเมริกา น่าจะเป็นโอกาสดีนะครับ

:D :D :D
nhengono
สมาชิก
สมาชิก
Bike: tern verge duo, Brompton

โพสต์ โดย nhengono »

ปกติในเมืองไทยซื้อได้ที่ไหนหรอครับ bike friday มีตัวแทนจำหน่ายรึเปล่าครับ
กบ72
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone, Maruishi Emperor
ตำแหน่ง: บางกรวย-ไทรน้อย บางใหญ่ นนทบุรี

โพสต์ โดย กบ72 »

ตัวแทนในเมืองไทยคือ TCA ครับ ตัวแทนเดียวกับที่นำเข้า Bianchi ครับ แต่ Bike Friday จะมีจำหน่ายเฉพาะเป็นเฟรมครับ ไม่มี complete bike
nhengono
สมาชิก
สมาชิก
Bike: tern verge duo, Brompton

โพสต์ โดย nhengono »

กบ72 เขียน:ตัวแทนในเมืองไทยคือ TCA ครับ ตัวแทนเดียวกับที่นำเข้า Bianchi ครับ แต่ Bike Friday จะมีจำหน่ายเฉพาะเป็นเฟรมครับ ไม่มี complete bike
ขอบคุณคับ :)
Quiet_strom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0914036231
Bike: Bikefriday pocket rocket pro tyrell csi giant propel
ตำแหน่ง: 905 ร้านไก่ย่างจีระพันธ์(พระราม9) ถ.พระราม9ตัดใหม่ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม. 10250

โพสต์ โดย Quiet_strom »

กบ72 เขียน:ตัวแทนในเมืองไทยคือ TCA ครับ ตัวแทนเดียวกับที่นำเข้า Bianchi ครับ แต่ Bike Friday จะมีจำหน่ายเฉพาะเป็นเฟรมครับ ไม่มี complete bike
ตอนนี้ได้ข่าวจากtcaครับ ว่าตอนนี้กำลังหาตัวแทนจำหน่ายbfใหม่ครับ เลยยังสั่งอะไรไม่ได้นอกจากจะหาตัวแทนใหม่ให้ได้สะก่อน :D
ตอนนี้ก็ต้อง ภวนาขอให้ได้ ตัวแทนที่เอาใจใส่ลูกค้ามากๆหน่อยครับ
http://www.jeerapan.com ร้านไก่ย่างจีระพันธ์พระราม9
Cookiebike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bkkwheels
Bike: รถที่ผ่านมือ Trek 4300 /Dahon P8/Dahon Dove/Tern Verge Duo /Dr. hon MU Duo/Bike Friday tikit/กำลังทำรถพับทัวร์ริ่งปีนเขา/Crius 14"

โพสต์ โดย Cookiebike »

Quiet_strom เขียน:
ตอนนี้ได้ข่าวจากtcaครับ ว่าตอนนี้กำลังหาตัวแทนจำหน่ายbfใหม่ครับ เลยยังสั่งอะไรไม่ได้นอกจากจะหาตัวแทนใหม่ให้ได้สะก่อน :D
ตอนนี้ก็ต้อง ภวนาขอให้ได้ ตัวแทนที่เอาใจใส่ลูกค้ามากๆหน่อยครับ
หาตัวแทนใหม่ หรือหาดีลเลอร์จัดจำหน่ายใหม่ครับ ตัวแทนไม่น่าเปลี่ยนมือนะ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=839658
เทสต์กล้อง Gopro Hero 3+ Black Edition /Garmin Edge 510/DashWare
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”