สอบถามครับจะหาน๊อตแบบนี้แต่ยาวกว่านี้ได้ที่ไหนครับ รบกวนชี้เป้าทีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
varisign
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถามครับจะหาน๊อตแบบนี้แต่ยาวกว่านี้ได้ที่ไหนครับ รบกวนชี้เป้าทีครับ

โพสต์ โดย varisign »

สอบถามครับ
จะหาน๊อตแบบนี้แต่ยาวกว่านี้ได้ที่ไหนครับ รบกวนชี้เป้าทีครับ
ไฟล์แนบ
2014-07-15 13.05.09.jpg
2014-07-15 13.05.14.jpg
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: สอบถามครับจะหาน๊อตแบบนี้แต่ยาวกว่านี้ได้ที่ไหนครับ รบกวนชี้เป้าทีครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

น็อตตัวเมียดูเหมือนน็อตก้ามเบรคหมอบนะครับ ลองดูร้านจักรยานใหญ่ๆ พอหาได้ในราคาน่ากลัวอยู่
หรือไม่ก็ใช้ตัวผู้ยาวขึ้นแทน หาได้ตามร้านน็อตทั่วไป ตัวไม่กี่บาทครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
varisign
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: สอบถามครับจะหาน๊อตแบบนี้แต่ยาวกว่านี้ได้ที่ไหนครับ รบกวนชี้เป้าทีครับ

โพสต์ โดย varisign »

น้องหนึ่ง เขียน:น็อตตัวเมียดูเหมือนน็อตก้ามเบรคหมอบนะครับ ลองดูร้านจักรยานใหญ่ๆ พอหาได้ในราคาน่ากลัวอยู่
หรือไม่ก็ใช้ตัวผู้ยาวขึ้นแทน หาได้ตามร้านน็อตทั่วไป ตัวไม่กี่บาทครับ
ขอบคุณมากๆครับ
ตัวนี้มันใส่อยู่ตรงหัวโช๊ครถพับน่ะครับ มีโช๊ค บูช แล้วก้เหล็กตัวยูรับอยู่ร้อยด้วยน๊อตตัวนี้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”