สอบถาม Dahon boardwalk (ลายธงชาติ) จะเอามาตัดคอต้องใช้ท่อขนาดเท่าไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
varisign
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถาม Dahon boardwalk (ลายธงชาติ) จะเอามาตัดคอต้องใช้ท่อขนาดเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย varisign »

สอบถามครับผม Dahon boardwalk (ลายธงชาติ)
จะเอามาตัดคอแล้วใส่ท่อหลักอาน เอาสเต็มหนีบ ทำให้มันยืดหดได้
ผมต้องใช้ท่อหลักอานขนาดเท่าไหร่ และใช้ตัวรัดหลักอานขนาดเท่าไหร่ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Piya.te
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Brompton M3L ,Specialized sirrus
ตำแหน่ง: ราชเทวี กรุงเทพ

Re: สอบถาม Dahon boardwalk (ลายธงชาติ) จะเอามาตัดคอต้องใช้ท่อขนาดเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย Piya.te »

ผมว่า อย่าเลยครับ เสียดายของ................
รูปประจำตัวสมาชิก
manee_p
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818147300
team: NOVICE BKK
Bike: เสือหมอบRADAC, Touring SPECIALIZED SIRRUS

Re: สอบถาม Dahon boardwalk (ลายธงชาติ) จะเอามาตัดคอต้องใช้ท่อขนาดเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย manee_p »

ทำแล้วเสียของครับ ผมว่าซื้อ หลักแฮนด์ใหม่ดีกว่าครับ ของดาฮอน มีขายเยอะครับ จะเอาแบบไหนก็เลือกให้ถูกใจเลยครับ แบบที่ใช้เสตมหนีบก็มีขายครับ
ทัวร์ซิ่งไม่เอา ปั่นทัวริ่งดีกว่า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”