เฟืองฟรี single ลื่นๆดังๆ หาได้ที่ไหนครับ?

ตอบกลับ
civilzaza
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08850255xx
team: - (ตัดใหม่นวมินทร์)
Bike: civilized traxx 3.0
ตำแหน่ง: นวมินทร์ กทม.

เฟืองฟรี single ลื่นๆดังๆ หาได้ที่ไหนครับ?

โพสต์ โดย civilzaza »

อยากได้เฟืองฟรี singgle ที่ใส่กับดุมฟิก แบบดังๆลื่นๆ หน่ะครับ เพราะปกติเห็นมีขายแต่พอปั่นได้ อยากได้ฟีลหมอบบ้าง

เลยจะถามพี่ๆให้บอร์ดว่ามีใครเคยเจอบ้างไหมครับ แล้วสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง?

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
Ham
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0802077377
team: club 78
Bike: Rockman Slate 3

Re: เฟืองฟรี single ลื่นๆดังๆ หาได้ที่ไหนครับ?

โพสต์ โดย Ham »

ตลับฟรีที่พวกเราใช้กัน ทนๆดังๆ จะเป็นยี่ห้อ ECHO ครับ เฟือง 18 เท่านั้นนะครับ
ดังเเน่นอน เเต่เเพงครับ ตลับนึง เกือบ2000 หรือ 2000กว่าๆเลย
เเต่ผมว่าถ้าใส่เล่นๆ ลองหาของพวก BMX Racing ก็น่าจะพอเเล้วครับ ^^
*Rockman Slate สามโดดหายห่วง* *ปืนทะลวงไต่ทะลายตามใจฉัน*
*เกาะกำแพงขึ้นหลังคาเเสนจะมันส์* *ฝึกทุกวันเจ็บเป็นเจ็บไม่คิดกลัว*
*ในความฝันอยากลงเเข่งถึงทีมชาติ* *อยากเก่งกาจคว้าดาวอย่างที่หวัง*
*ความตั้งใจคือกุญเเจสู่พลัง* *สู้ไม่ยั้งเพื่อความฝันกลายเป็นจริง*

civilzaza
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08850255xx
team: - (ตัดใหม่นวมินทร์)
Bike: civilized traxx 3.0
ตำแหน่ง: นวมินทร์ กทม.

Re: เฟืองฟรี single ลื่นๆดังๆ หาได้ที่ไหนครับ?

โพสต์ โดย civilzaza »

อ่อ ขอบคุณคุณ ham มากๆครับ

ผมว่าจะรออัพอย่างอื่นไปเรื่อยๆจนหมดก่อนแล้วค่อยมาลงตลับเป็นอย่างสุดท้ายอ่ะครับ :D

เพราะราคาขนาดนี้ซื้อมาใส่เล่นๆเอาไปทำอย่างอื่นดูจะเป็นการดีกว่า :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”