Downhillหนองบัวลำภู

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
jackหนองบัว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือนาวัง
Bike: Intense M9,c-dale caffeine team

Downhillหนองบัวลำภู

โพสต์ โดย jackหนองบัว »

ขอณุญาตนะครับประชาสัมพันธ์ห้องนี้น่าจะตรงกลุ่ม พรุ่งนี้มีแข่ง downhill ที่หนองบัวคัดตัวเยาวชนใครอยู่ใกล้หรือผ่านมาทางนี้อยากให้มาชมครับปล่อยตัวที่ภูพานน้อยเส้นชัยอยู่วนอุทยานบัวบาน ไปลองสนามมาวันก่อนโหดได้ใจ"wordcup"ก็ไม่ปานเสร็จงานนี้เดี๋ยวจะปรับปรุงใหม่ให้ขี่ได้ทุกเพชทุกวัยสนามสวยครับแค่ขึ้นไปชมวิวเมืองหนองบัวก็คุ้มแล้ว ขอบคุณครับThaimtb :D
รูปประจำตัวสมาชิก
akbk
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KORAT
Bike: tank

Re: Downhillหนองบัวลำภู

โพสต์ โดย akbk »

เอารูปมาฝากด้วยน่ะครับ :D
เล็ก Baac.Udon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817695145
team: ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส.
Bike: M5

Re: Downhillหนองบัวลำภู

โพสต์ โดย เล็ก Baac.Udon »

:lol: :lol: พึ่งพาเด็กๆไปแข่งมา หินมากๆ (มีแต่หิน) ช่วงแข่งฝนตกทางลื่นครับ ผมว่าถ้าปรับปรุงดีๆ น่าสนใจครับ และวิวสวยมากๆ :D เดี๋ยวจะชวนกลุ่มอุดรธานี ไปแจมด้วยนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”