สุดยอดมากกับบ้านของ Sam HilL และชีวิตประจำวัน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
JaCk อุบล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0878688581
team: พิริยะอินเตอร์ polygon Rocky Mountain ตุ๊กตายางยนต์ อุบล
Bike: Kona,Trek,Glant,Rocky Mountain,Polygon
ตำแหน่ง: 26

สุดยอดมากกับบ้านของ Sam HilL และชีวิตประจำวัน

โพสต์ โดย JaCk อุบล »

http://www.youtube.com/watch?v=u6dFZ9TX ... r_embedded#!

SaM HilL
รอเชียร์ Sam ในWorld championship นะครับ ^^"
JaCk อุบล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0878688581
team: พิริยะอินเตอร์ polygon Rocky Mountain ตุ๊กตายางยนต์ อุบล
Bike: Kona,Trek,Glant,Rocky Mountain,Polygon
ตำแหน่ง: 26

Re: สุดยอดมากกับบ้านของ Sam HilL และชีวิตประจำวัน

โพสต์ โดย JaCk อุบล »

ผมชอบ clip video ขอบทีม Specialized หรือชื่อใน Youtube ว่า i'm Specialized มากเลยนะครับ มุมกล้องก็แปลกๆ เพลงออกแนวคราสสิกไม่ก็ไม่มีเพลงเลยซึ่งบางทีก็ให้อารมห์ที่แตกต่าง ดีกว่าจะเป็นเพลงเอามันเหมือนคริปอื่นๆ อีกนะครับ ลองดูกันดูหลายๆ คริปดูนะครับ แล้วจะชอบ และ ดูแล้วรู้ สึกๆ สบายๆ หายเหนื่อย วิวสวยๆ
ไปกลับคริป นั้น ๆ เลย แหละ ครับ

Matt Hunter

2011 World Cup DH - Val di Sole

2011 World Cup DH - La Bresse

Berrecloth Invitational

2010 Specialized Days - Madrid - Legends and Champions(อันนี้ผมชอบเป็นพิเศษ นักแข่งทุกคนของSpecialized มารวมกัน สุดยอดดดดด *-* )
--- มีอีกเยอะ แต่พอแค่นี้ก่อนละกัน ลองดูกันนะครับ ชอบๆๆ *-*
choonair
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: JAMIS TRAIL X3 กะ fs kona
ตำแหน่ง: กทม,สระบุรี

Re: สุดยอดมากกับบ้านของ Sam HilL และชีวิตประจำวัน

โพสต์ โดย choonair »

เยี่ยมเลยครับ 8-)
g-one
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ่อดินค่าเฟ่
Bike: yt capra

โพสต์ โดย g-one »

ขอบคุณครับบบ
bikeday ช่องจักรยานสำหรับคนรักเสือภูเขา
https://www.youtube.com/channel/UCtNj9iPLekBBkeKZyEp4UkA/featured
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”