แจ้งข่าวร้าย การจากไปของเจ้าเจมส์ พัทยา และภาพงานของน้องเจมส์ที่วัดชัยมงคล

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
topteam
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Nongkached Team
Bike: KHS team
ติดต่อ:

Re: แจ้งข่าวร้าย การจากไปของเจ้าเจมส์ พัทยา และภาพงานของน้องเจมส์ที่วัดชัยมงคล

โพสต์ โดย topteam »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นิตุ๋ย
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0637891494
team: สมุทรปราการเมาท์เทนไบท์
Bike: : Principia Msle Pro

Re: แจ้งข่าวร้าย การจากไปของเจ้าเจมส์ พัทยา และภาพงานของน้องเจมส์ที่วัดชัยมงคล

โพสต์ โดย นิตุ๋ย »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว น้องเจมส์ ด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
hitzrer
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyax Comp

โพสต์ โดย hitzrer »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
User นี้ไม่มีลายเซ็นต์ !!@#!$%
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”