>>>ห้องชวนกันไปปั่นของพี่น้อง DH ทั่วประเทศขอห้องนี้นะครับ<<<

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ
team: วงลงเขา

Re: >>>ห้องชวนกันไปปั่นของพี่น้อง DH ทั่วประเทศขอห้องนี้นะครับ<<<

โพสต์ โดย Blue Haro »

พี่หนุ่มออกกี่โมงครับ

อัพเดทสมาชิกคร่าวๆ พี่รุจและเพื่อนอีกสองคน พี่หนุม พี่เบิ้ล นิค ครับผม
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: >>>ห้องชวนกันไปปั่นของพี่น้อง DH ทั่วประเทศขอห้องนี้นะครับ<<<

วันที่อาทิตย์ ที่ 4 มีนา เปิดทริปเขาอีโต้ครับ พี่น้องดาวน์ฮิล ว่าไงกันบ้างคร้าบบบบ
รูปประจำตัวสมาชิก
yodh
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0 8 1-4 8 7 4 3 7 4
team: Khao Boht team,DH cafe' Rayong
Bike: Nine Five One,intense5.5 Fro

โพสต์ โดย yodh »

Blue Haro เขียน:วันที่อาทิตย์ ที่ 4 มีนา เปิดทริปเขาอีโต้ครับ พี่น้องดาวน์ฮิล ว่าไงกันบ้างคร้าบบบบ
ทริปทดสอบM-9อ่ะเป่านิค :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย yodh เมื่อ 25 ก.พ. 2012, 14:10, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Khao Yai Da DH.
by... dh.cafe'
We will rock you
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ

โดนหวัดเล่นงาย นอนซมอยู่อ่ะพี่ ไม่รู้จะหายทันป่าว เฟรมก็ยังไม่ประกอบเลย
หาญเดช ธรรมถาวร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0867106687
team: เขายายดา DH'CAFE Rayong iron duck ทีม
Bike: GIANT-Glorg

โพสต์ โดย หาญเดช ธรรมถาวร »

อาทิดนี้ ยายดา ระยองกัน ครับ ชุดใหญ่เเน่ๆๆครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
teoiaha
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KONA stinky,KONA fire moutain deluxe,KONA fire moutain
ตำแหน่ง: Samutsakhon

โพสต์ โดย teoiaha »

อยากทราบว่ามีที่ไหนปั่นแบบยาวๆมั่งไหมครับ แบบมีโดดนิด ดร๊อบหน่อยๆ หินน้อยๆครับ
ปั่นเพื่อความมัน ออกกำลังเพื่อสุขภาพ
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ

พรุ่งนี้ ทีมงานปาร์ค 53 จะไปเขาอีโต้ครับ คงทำสนามกันช่วงเช้า และเริ่มขี่กันบ่ายๆ ใครสนใจเรียนเชิญครับ
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ

อัพเดทสภาพสนามเขาอีโต้ครับ ที่ไปมาวันนี้(4 พย) สภาพสนามผ่านการปรับปรุงโดยอาจารย์นิพนธ์ไปเรียบร้อบแล้วครับ ต้นไม้ที่หักขวางก่อนลงฟ้าใสก็โดนตัดออกแล้ว สนามพร้อมขี่ ทั้งเรียบ เนียน เร็ว ขี่สนุกมากครับ พร้อมให้พี่น้องดาวน์ฮิลได้สนุกกันแล้วครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”