รวมพลคนชอบดิ่ง...Downhill-Freeride (Update อาวุธหนักกันหน่อย

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

รวมพลคนชอบดิ่ง...Downhill-Freeride (Update อาวุธหนักกันหน่อย

โพสต์ โดย Nat DH_Cmi » 18 ส.ค. 2008, 19:32

ผมว่าเรามา Update อาวุธ ของแต่ละคนกันเป็นไงคร๊าบ....
ของผมก็เจ้าตัวนี้แหล่ะ... ชอบดิ่งแถว ๆ ดอยสุเทพ และทั่วประเทศไทยคร๊าบ

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เอามาโชว์กันหน่อย
แนบไฟล์
////// จะปั่น จนกว่า..ไม่มีแรงปั่น //////
www.facebook.com/nat.pramuankul

Re: รวมพลคนชอบดิ่ง...Downhill-Freeride (Update อาวุธหนักกันหน่อย

โพสต์ โดย TURBO » 18 ส.ค. 2008, 19:51

:ugeek: สวัสดีครับคุณ NUT ช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยครับผมเนี่ย เจ้าตองแปดตั้งกะได้มาประกอบแล้วยังไม่ได้ไปลองลงสนามเลยครับ ยังไงๆมีเวลาจะเอาออกไปโดดเล่นมั่งนะครับ อิจฉาจังอยากมีภูเขาอยู่ใกล้บ้านมั่งจังเลยครับ ทางเชียงใหม่สบายกันดีนะครับไว้มีโอกาศจะขึ้นไปเที่ยวนะครับ
แนบไฟล์

Re: รวมพลคนชอบดิ่ง...Downhill-Freeride (Update อาวุธหนักกันหน่อย

โพสต์ โดย ปรัชญาWerx7 » 19 ส.ค. 2008, 01:51

หวัดดีคับพี่เทอโบ เอารถมาแจมด้วยแต่ของผมยังไม่ใช่อาวุธหนักเท่าไหร่
อุปกรณืยังไม่สมบูรณ์ ประมาณว่ามีปืนแต่ไม่มีที่เล็ง ว่างั้น ฮ่าฮ่า
แนบไฟล์

โพสต์ โดย ลุงบะป๊าว » 19 ส.ค. 2008, 04:35

..ของผมตอนนี้ก็คันนี้แหละครับ..สำหรับออกรบ.. :mrgreen: :mrgreen: ..
..Scott Nitrous Ten..
..โช๊คหน้า Fox 40..203 มิล..
..โช๊คหลัง Fox 4.0.195 มิล..
รูปภาพ

% % % % % % % % RIDE FAST AND LIVE % % % % % % % %

โพสต์ โดย voodoocrossing » 19 ส.ค. 2008, 11:15

อยากรู้ทาง downhill ดอยสุเทพครับ ใครทราบช่วยบอกที่ครับ พอดีผมอยู่เชียงใหม่ครับ อยากไปมากก

โพสต์ โดย เสือสุ้ม » 19 ส.ค. 2008, 11:40

แวะมาทักทาย..........รวมพลคนชอบดิ่ง ทุกๆท่านครับ
FOX__RACING....... มุ่งมั่น ท้าทายทุกความสําเร็จอย่างห้าวหาญ และ ยุติธรรม
http://board.trekkingthai.com/board/sea ... orum_id79=
http://board.trekkingthai.com/board/sea ... orum_id=57

โพสต์ โดย ลุงบะป๊าว » 19 ส.ค. 2008, 11:44

..คุณ..voodoocrossing..ขาดิ่งเชียงใหม่ จะรวมตัวกันที่สวนรุกข์ฯ ทุกวันอาทิตย์ 10.00 น. อาทิตย์ใหนว่างก็เชิญได้เลยครับ..ขอเตรียมชุดป้องกันให้พร้อมหมวกถ้าเป็น ฟูเฟรส ก็เยี่ยมเลยครับ..แล้วเจอกันนะครับ..
แนบไฟล์
sk co.jpg
รูปภาพ

% % % % % % % % RIDE FAST AND LIVE % % % % % % % %

โพสต์ โดย กร086-1260691 » 19 ส.ค. 2008, 13:14

ใบดิส 7 นิ้วเอาไปใส่คันไหนครับลุงบ๊ะ เดี๋ยวรอดูรถผมมั่ง ถ้าไม่ผิดพลาดสิ้นเดือนมีเฮ555+
Nice to meet you

โพสต์ โดย ลุงบะป๊าว » 19 ส.ค. 2008, 13:24

..หวัดดีครับ คุณกร..ใบ 7 นิ้ว..เอาไปใส่รถ 4 Cross ของ คุณเปี๊ยกครับ..
..ส่วนเจ้า KHS คันนี้ คุณเปี๊ยก รับอุปการะใว้..เลยเอาใบ 8 นิ้วจาก 4 Cross มาใส่ครับ..
แนบไฟล์
รูปภาพ

โพสต์ โดย แชมป์เฉยๆ » 19 ส.ค. 2008, 16:25

สวัดดีครับลุงบะป๊าว สบายดีไม้ครับ
ขอโชวอาวุทหนักของผมบ่างนะครับ.... :mrgreen: หนักจริงๆนะครับ(น่าจะเกิน23KG.ขึ้นนะครับ :o )
แนบไฟล์
.jpg
.....

โพสต์ โดย TURBO » 19 ส.ค. 2008, 23:07

:ugeek: หวัดดีครับ คุณปรัชญา เอามา...เอามา.....เอามาลงร่วมสนุกกันหน่อยครับไงๆเรามันก้อพวกชอบเล่นของหนักเหมือนกันน่ะครับ
ใจเย็นๆครับเดี๋ยวก้อได้เองหล่ะครับ เก็บตังค์ไว้ก้อแล้วกันครับ มีไรก้อโทรมาคุยกันก้อได้นะครับผ๊ม
:mrgreen: หวดดีครับลุง บ๊ะป๊าว....... สบายดีนะครับลุง ? และพี่ๆทุกๆคลเลยนะคร๊าบ บ บบ บ เห็นว่าสิ้นเดือนนี้จะมีไปเจ็ดคต อยากไปมั่งจังเดี๋ยวจะลองจัดเวลาดูก่อนนะคร๊าบ บ บ บ บ

โพสต์ โดย bonc » 20 ส.ค. 2008, 23:39

หวัดดีคร้าบบบ... มือใหม่ซิงๆ ครับ เพิ่งประกอบเสร็จสดๆร้อนๆ... อาวุธก็เบาๆ แต่อยากจะดาวน์กะเขามั่ง... ฮี่ๆๆๆ...
เจี๊ยกกกกกกกกก...

โพสต์ โดย DIRT-DEMO » 21 ส.ค. 2008, 13:25

รู้สึกว่า เฟรม x6 คันนี้คุ้นๆ ยังไงไม่รู้ เหมือนเคยอยู่ด้วยกันมาก่อน สวยดีนะครับคุณ บุญยริสครับ