>>> ห้องรวมอะไหล่ของพี่น้องDH ขอห้องนี้ห้องเดียวนะครับ <<<

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: >>> ห้องรวมอะไหล่ของพี่น้องDH ขอห้องนี้ห้องเดียวนะครับ <<<

โพสต์ โดย passion » 19 พ.ค. 2010, 16:28

ต้องการ ยางนอก+ใน มือสอง ขนาด 2.20 ขึ้นไป 1คู่

ขอไม่เกิน 750.- ครับ

ไม่ปริแตกเปลือย นา..
รถพังซ่อมได้ คนพังซ่อมไม่ได้
สัตว์เลี้ยงที่บ้าน
เก็บความลับเก่ง
เรื่องที่ไม่อยากให้คนอื่นรู้
จึงเล่าให้มันฟัง

Re: >>> ห้องรวมอะไหล่ของพี่น้องDH ขอห้องนี้ห้องเดียวนะครับ <<<

โพสต์ โดย eako » 20 พ.ค. 2010, 19:46

ขายแล้วครับ
แนบไฟล์
แก้ไขล่าสุดโดย eako เมื่อ 12 มิ.ย. 2010, 09:26, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
http://www.buubike.com
มีรูป Detail/Product/และราคา พร้อมครับ
+089 107 2270

โพสต์ โดย eako » 20 พ.ค. 2010, 19:49

อะฝากหน่อยครับ ใบสี e13 ขนาด 38 สีแดงกะม่วง
ส่วน 36 ยังมาไม่ได้เพราะไปเอาของไม่ได้นั้นเอง
รอไปก่อนครับ เศร้าบ้านเมืองเรา
แนบไฟล์
http://www.buubike.com
มีรูป Detail/Product/และราคา พร้อมครับ
+089 107 2270

โพสต์ โดย passion » 21 พ.ค. 2010, 13:12

ต้องการ ยางนอก+ใน มือสอง ขนาด 2.20 ขึ้นไป 1คู่

ขอไม่เกิน 750.- ครับ

ไม่ปริแตกเปลือย นา..

หาอยู่นะครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย artista » 21 พ.ค. 2010, 13:39

:D เออ...คุณน้อง passion ครับใจเย็นๆหน่อยครับ เชื่อว่ามีพี่ๆหลายคนในห้องนี้เห็นความต้องการของน้องแล้วนะครับ ถ้าจะให้เร็วผมว่าไปตั้งกระทู้ต้องการซื้อที่บอร์ดซื้อ-ขายด้วยน่าจะทำให้หาของได้เร็วขึ้นนะครับ ผมอยากให้ใช้พื้นที่ห้องนี้อย่างประหยัดๆครับ เพราะห้องนี้ก็ละเมิดกฏของห้องเทคนิคไปมากแล้ว ใจเย็นๆครับ อีกอย่างนะครับพอหายางได้แล้วกรุณามาลบข้อความออกด้วยนะครับ...อิอิ :lol:

8-) เอ....น้องนี่ใช่คนเดียวกับที่เคยบอกปั่น bmx ได้ 60กว่าเปล่า :twisted:
ไม่สนิท กรุณาอย่าล้อเล่น

โพสต์ โดย เอก(โอโซน) » 21 พ.ค. 2010, 13:45

Fox 40 สวยจังนิ้
ไม่น่ารีบซื้อตัวนี้มาเลย :cry:
เริ่มด้วย Jamis Trial X3 -> Haro X6 -> Kona Stinky -> Specialized เดโม 9+GT I-Drive 5.0 -> GaryFisher Sugar2GS -> Orbea MX29

โพสต์ โดย passion » 21 พ.ค. 2010, 15:09

artista เขียน::D เออ...คุณน้อง passion ครับใจเย็นๆหน่อยครับ เชื่อว่ามีพี่ๆหลายคนในห้องนี้เห็นความต้องการของน้องแล้วนะครับ ถ้าจะให้เร็วผมว่าไปตั้งกระทู้ต้องการซื้อที่บอร์ดซื้อ-ขายด้วยน่าจะทำให้หาของได้เร็วขึ้นนะครับ ผมอยากให้ใช้พื้นที่ห้องนี้อย่างประหยัดๆครับ เพราะห้องนี้ก็ละเมิดกฏของห้องเทคนิคไปมากแล้ว ใจเย็นๆครับ อีกอย่างนะครับพอหายางได้แล้วกรุณามาลบข้อความออกด้วยนะครับ...อิอิ :lol:

8-) เอ....น้องนี่ใช่คนเดียวกับที่เคยบอกปั่น bmx ได้ 60กว่าเปล่า :twisted:

หน้าบอร์ดซื้อขาย หาแล้วครับ แหะๆ

คนนั้นแหละครับ อยากเปลี่ยนแนวแล้ว อยากดิ่ง เวหาดูบ้าง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย kanoksilp » 21 พ.ค. 2010, 18:32

หวัดดีเอก/อาร์ท/ฝากหวัดดีพี่จักรและทุกคนด้วยเด้อ
**เอกซื้อ Fox40 ตัวนี้ไว้รอ V10 ดิ :mrgreen:
E-mail : kanoksincg@gmail.com
Line ID : Kanoksincg3640

NIcolai ion16,Nicolai Ion20

โพสต์ โดย Nelly T » 21 พ.ค. 2010, 20:49

eako เขียน:อะโหอัพกันใหญ่ ตาตั้มจะเอาพีสามมาโดดเลยอ๋อ กะเอาข้ามเนินไปลุยดงกล้วยเลยช่ายไหม

เอก จิงจิง ขอแค่ clear เนินแรกก้อดีใจจะแย่แล้ว ไม่ต้องถึงข้ามคลองเข้าดงกล้วยหรอก :lol: :lol:

พี่ TURBO = ช่วงนี้คงต้องนิ่งนิ่ง ก่อนอะพี่ ไม่มีเวลาขี่เลยอะ เด่วจะลองถามพรรคพวกให้น้า :P

โพสต์ โดย TURBO » 21 พ.ค. 2010, 21:45

Nelly T เขียน:
eako เขียน:อะโหอัพกันใหญ่ ตาตั้มจะเอาพีสามมาโดดเลยอ๋อ กะเอาข้ามเนินไปลุยดงกล้วยเลยช่ายไหม

เอก จิงจิง ขอแค่ clear เนินแรกก้อดีใจจะแย่แล้ว ไม่ต้องถึงข้ามคลองเข้าดงกล้วยหรอก :lol: :lol:

พี่ TURBO = ช่วงนี้คงต้องนิ่งนิ่ง ก่อนอะพี่ ไม่มีเวลาขี่เลยอะ เด่วจะลองถามพรรคพวกให้น้า :P

:ugeek: OK ขอบคุณมากครับกัปตัล :mrgreen:

โพสต์ โดย JEDI » 22 พ.ค. 2010, 11:18

ฝากหน่อยนะครับ โช๊คDownhill Doublecrown... BOXXER WORLDCUP
viewtopic.php?f=3&t=187790&p=2362628#p2362628

ขายแล้ว....ลบได้เลย ....ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย JEDI เมื่อ 19 มิ.ย. 2010, 14:35, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.

โพสต์ โดย OhnFreerider » 22 พ.ค. 2010, 16:23

ฝากตัวครับ fox36TalasRC2 กับดุม หน้า หลัง ครับ
viewtopic.php?f=3&t=187882
มีผู้อุปการะไว้หมดเเร้วววว
แก้ไขล่าสุดโดย OhnFreerider เมื่อ 08 มิ.ย. 2010, 23:32, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ใครจะมาขี่เชียงใหม่บอกนะคร้าบบบ
หาของ dirt/down คลิกเลย
http://www.facebook.com/profile.php?id= ... &sk=photos

โพสต์ โดย ballock » 24 พ.ค. 2010, 16:26

ขอมีส่วนร่วมในแผนการกระตุ้นเศรษฐกิจของชาว downhill freeride ด้วยคนนะครับ :lol:
ตีนผี sram xo ใหม่ 100 % ครับ
viewtopic.php?f=3&t=188649
ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกล้วนสมติทั้งหมด ไปยุ่งกับมันมาก ประสาทแดก