สอบถามเรื่อง enduro hardtail ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

สอบถามเรื่อง enduro hardtail ครับ

โพสต์ โดย maesaixray » 19 ม.ค. 2018, 13:20

ผมอยากสอบถามว่า รถ dirt jump สามารถนำมาใช้เป็นรถ enduro ได้ไหมครับ

Re: สอบถามเรื่อง enduro hardtail ครับ

โพสต์ โดย Blue Haro » 19 ม.ค. 2018, 13:44

ได้ ถ้าร่างกายทนการกระแทกกระทั้นสั่นสะเทือนได้

Re: สอบถามเรื่อง enduro hardtail ครับ

โพสต์ โดย jabmon » 20 ม.ค. 2018, 20:52

ได้ครับจัดไปครับ
อัพขาอย่างเดียวจบ