ขอความเห็น เรื่องล้อ หน่อยครับ Hope ประกอบกับ NS สำเร็จ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
m82
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: fuji jamis bianchi panasonic dahon peugeot miyata rit
ตำแหน่ง: นนทบุรี

ขอความเห็น เรื่องล้อ หน่อยครับ Hope ประกอบกับ NS สำเร็จ

โพสต์ โดย m82 »

รบกวนขอความเห็นเรื่องล้อ ครับ
เดิมที จะประกอบล้อ ดุม Hope แกน หน้า15 หลัง 12
เเตไปเจอ ล้อสำเร็จ ns สีสันสวยดี ดูเนื้องานก็โอเค เเต่ ไม่มีความรู้เกี่ยวกับ เเบรนด์ ns
พี่ๆน้องๆ มีใครเคยเทียบหรือเคยใช้ มั้งมั้ยครับ.ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Maykrabmay
สมาชิก
สมาชิก
team: Rider เลียบด่วน
Bike: devinci wilson
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว 87

Re: ขอความเห็น เรื่องล้อ หน่อยครับ Hope ประกอบกับ NS สำเร็จ

โพสต์ โดย Maykrabmay »

ถ้าล้อสำเร็จของ.NS แกนหน้าเป็น 15 แกนหลัง 12 ก้อเอาเลยครับ. หลัง 12 x??? เท่าไหร่ ดูดีๆนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
องค์ชาย13
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CORSAIR KONIG

Re: ขอความเห็น เรื่องล้อ หน่อยครับ Hope ประกอบกับ NS สำเร็จ

โพสต์ โดย องค์ชาย13 »

ถล้อสำเร็จของNS หาได้ที่ไหนช่วยชี้เป้าด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”