ขอความรู้เรื่องยางหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขอความรู้เรื่องยางหน่อยครับ

โพสต์ โดย tjp » 11 มี.ค. 2017, 09:05

คือพอดีผมซื้อล้อขนาด 20x1.5/1.75 มา แล้วที่นี้ทางร้านบอกว่าวงล้อมันใส่ยางขนาด20x1.35 ไม่ได้เพราะยางมันจะปริ้นออก
มันจริงไหมครับ
tjp

Re: ขอความรู้เรื่องยางหน่อยครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 13 มี.ค. 2017, 19:47

ต้องดูคุณสมบัติขอบล้อครับ ใส่ได้ก็คือได้ ไม่ได้ก็คือไม่ได้
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle