กิจกรรมแข่งขัน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nopcung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Taokas and ORIBIKE

กิจกรรมแข่งขัน

โพสต์ โดย nopcung »

เรียนพี่ๆผู้รู้ครับ อยากทราบว่าผมพอจะติดตามข่าวสารการจัดการแข่งขัน ของ dowhill enduro ได้จากช่องทางไหนครับ
ขอบคุณครับ
jackหนองบัว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือนาวัง
Bike: Intense M9,c-dale caffeine team

Re: กิจกรรมแข่งขัน

โพสต์ โดย jackหนองบัว »

nopcung เขียน:เรียนพี่ๆผู้รู้ครับ อยากทราบว่าผมพอจะติดตามข่าวสารการจัดการแข่งขัน ของ dowhill enduro ได้จากช่องทางไหนครับ
ขอบคุณครับ
"Facebook"เลยคับ
nopcung
สมาชิก
สมาชิก

แล้วมันพอจะมีแบบตารางทั้งปีอะไรแบบนั้นไหม เท่าที่ผมดูมาผ่าน facebook เราจะรู้ล่วงหน้าได้อย่างเร็วสุดก็แค่เป็นเดือนแต่ไม่มีเป็นตารางรายปี หรือปีเราต้องดูเป็นช่วงๆไปแบบที่ผ่านมา ขอบคุณครับ
jackหนองบัว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือนาวัง
Bike: Intense M9,c-dale caffeine team

โพสต์ โดย jackหนองบัว »

nopcung เขียน:แล้วมันพอจะมีแบบตารางทั้งปีอะไรแบบนั้นไหม เท่าที่ผมดูมาผ่าน facebook เราจะรู้ล่วงหน้าได้อย่างเร็วสุดก็แค่เป็นเดือนแต่ไม่มีเป็นตารางรายปี หรือปีเราต้องดูเป็นช่วงๆไปแบบที่ผ่านมา ขอบคุณครับ
Mojo Downhill Gravity จัดโดยmojobike หนาม2เพิ่งผ่านไป Enduroต้องติดตาม"พี่รุจ"ครับ(Rudy42)ผมก็ติดตามข่าวทางFace(ป.ลิงโปรดใช้จักรยานในการอ่านผมแค่DHบ้านนอก :mrgreen: )
nopcung
สมาชิก
สมาชิก

jackหนองบัว เขียน:
nopcung เขียน:แล้วมันพอจะมีแบบตารางทั้งปีอะไรแบบนั้นไหม เท่าที่ผมดูมาผ่าน facebook เราจะรู้ล่วงหน้าได้อย่างเร็วสุดก็แค่เป็นเดือนแต่ไม่มีเป็นตารางรายปี หรือปีเราต้องดูเป็นช่วงๆไปแบบที่ผ่านมา ขอบคุณครับ
Mojo Downhill Gravity จัดโดยmojobike หนาม2เพิ่งผ่านไป Enduroต้องติดตาม"พี่รุจ"ครับ(Rudy42)ผมก็ติดตามข่าวทางFace(ป.ลิงโปรดใช้จักรยานในการอ่านผมแค่DHบ้านนอก :mrgreen: )

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับ เดี่่ยวผมจะลองเข้าไปดู แต่ไม่ว่าจะอยู่ไหนก็เหมือนกันครับ ไม่มีบ้านนอกบ้านในหรอก ถ้ามีบ้านน้อยค่อยว่า 5555
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”