ล้อ irwin dynaspin กับ irwin ia30 ตัว ตัวเดียวกันไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ล้อ irwin dynaspin กับ irwin ia30 ตัว ตัวเดียวกันไหมครับ

โพสต์ โดย exidendevil » 30 ก.ย. 2015, 11:15

รบกวนหน่อยครับ

Re: ล้อ irwin dynaspin กับ irwin ia30 ตัว ตัวเดียวกันไหมครับ

โพสต์ โดย Blue Haro » 30 ก.ย. 2015, 11:41

น่าจะหมายถึงล้อ Road Bike หรือเปล่าครับ
ห้องดาวน์ฮิลอาจจะไม่มีใครสันทัดเรื่องล้อหมอบเท่าไหร่ครับ

Re: ล้อ irwin dynaspin กับ irwin ia30 ตัว ตัวเดียวกันไหมครับ

โพสต์ โดย Jirayu Chompunut » 24 เม.ย. 2018, 22:46

เป็นล้อตัวใหม่และตัวเก่าของหมอบเป่าครับ