ปัญหาของคน "ตัวเล็ก" คับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
TChaiyasi
สมาชิก
สมาชิก

ปัญหาของคน "ตัวเล็ก" คับ

โพสต์ โดย TChaiyasi »

ชอบDownhill แต่อยากปั่น Freeride :lol:
ผมสูงแค่ 155 เซนติเมตร หาไซค์ยากม๊วกลุย..
ไม่รู้ปั่นรุ่นไหนได้บ้าง ต้องขอคำแนะนำหน่อยคับ
โช๊ครถคงสั้นตามคนแน่เลย T^T
รูปประจำตัวสมาชิก
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ปัญหาของคน "ตัวเล็ก" คับ

โพสต์ โดย ตาโจ »

หารถ Freeride ไซด์เล็กๆ ใส่ Single Crown น่าจะพอช่วยได้น่ะครับ

รูปประจำตัวสมาชิก
Duck_Hell
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Park 53 ผู้พันตึ๋ง บึงรับน้ำ สะพานชายคลอง ร้านลาบเป็ด Extreme Biker Club
Bike: Kona Stinky 2009

Re: ปัญหาของคน "ตัวเล็ก" คับ

โพสต์ โดย Duck_Hell »

ไอดอลผมเลยนะเนี่ย Robie Bourdon แนะนำว่าหารถไซค์ XS กับ S ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”