อยากทราบเฟรมตัวนี้ ยี่ห้ออะไรครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยากทราบเฟรมตัวนี้ ยี่ห้ออะไรครับ

โพสต์ โดย PIRUNE » 25 ส.ค. 2015, 21:51

รบกวนท่านผู้ชำนาญการ ช่วยบอกทีครับ คือเฟรมมันไปทำสีมา อยากทราบประวัติ ว่า มันคือเฟรมยี่ห้อ อะไร รุ่นอะไรครับ

Re: อยากทราบเฟรมตัวนี้ ยี่ห้ออะไรครับ

โพสต์ โดย ธงรบ » 27 ส.ค. 2015, 08:48

***มันไปทำสีมา****
แล้วไงครับ.......