ประชาสัมพันธ์งานใหญ่ของ จ.พะเยา การแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ประเทศไทย

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nopparat_ka
สมาชิก
สมาชิก
team: UPCC
Bike: Santacruz
ติดต่อ:

ประชาสัมพันธ์งานใหญ่ของ จ.พะเยา การแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ประเทศไทย

โพสต์ โดย nopparat_ka »

สวัสดีพี่น้องในเวบทุกคนครับ ผมดีใจมากที่วันนี้ผมได้สิทธิ์โพสต์กระทู้เป็นครั้งแรก
ผมเพิ่งเข้ามาหัดเล่น FS ไม่นาน วนเวียนมาอ่านในนี้ตลอดครับ
ตอนนี้ได้รถมาแล้วครับ แต่สถานที่ปั่นกับเพื่อนปั่นแนวนี้ยังไม่เยอะครับ
ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ

ผลกลัวกระทู้ผมจะไม่มีสาระ เลยขอฝากประชาสัมพันธ์อีกงานหนึ่งระดับประเทศ_การแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ประเทศไทย/ประเภทถนน..สนามกีฬากลาง จ._อ่างเก็บน้ำห้วยบง_ถนนพหลโยธิน : เสือภูเขา;วัดอนาลโย ต.สันป่าม่วง.10-12 ก.ค.58.Thai PBS.ถ่ายสด14.00-16.00น.สินค้า Otops.ชุมชนขายดีอีกครั้ง.ครับ

ข้อมูลเพิ่่มเติมที Facebook
ไฟล์แนบ
1.jpg (91.46 KiB) เข้าดูแล้ว 2663 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”